Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Em thấy anh Tâm hãm tài lắm. Làm ăn không hiệu quả, chả giống với các DN khác cũng làm khu CN gì cả
Anh í trông cũng đập choai mà cô.... mỗi tôi hơn xoăn, móc 1 tí thôi. Nhưng là mác đại gia nên ta cứ cho là tóc thẳng thì đã sao... gì mà khó tính.:21:

Cách hạch toán của anh í hơi trúc trắc tí thôi Chị nhưng KBC giá này em thấy cũng mê lắm. hi hi hi
NTC vốn 160 tỷ làm khu CN cả 1.000 ha chả cần vay mượn gì. KBC vốn gấp 30 lần, có mấy nghìn ha mà vay nợ tùm lum, lãi chả thấy đâu.
Chị nghi ngờ ngày trước tăng vốn ảo, rồi kinh doanh không minh bạch, rút ruột công ty giống như lỗ chuột cống ấy.

NTC vốn 160 tỷ làm khu CN cả 1.000 ha chả cần vay mượn gì. KBC vốn gấp 30 lần, có mấy nghìn ha mà vay nợ tùm lum, lãi chả thấy đâu.
Chị nghi ngờ ngày trước tăng vốn ảo, rồi kinh doanh không minh bạch, rút ruột công ty giống như lỗ chuột cống ấy.
Ở việt nam vưỡn thế. Và say lày cũng thế...còn hỏi ư?... hiii

Chắc không có tin hỗ trợ như PHR. Việc chuyển đất sang KCN có chủ trương nhưng Tây Ninh nó không thu hút đầu tư được như Bình Dương nên cũng khó lắm.
Tình hình này chắc phải đợi giá CSTN lên 275Y/kg thì TRC mới chạy mạnh được.

Chốt sạch OGC Thầy Tracy ơi, khúc này nhường cho các anh Lái ủn tàu qua núi đã... tàu đông quá, không biết Lái ca ủn nổi không đây? :24:
Vậy hả. Em vẫn còn. Em hold 1 đoạn đến khúc cuối vì giá vốn của em thấp.

Chốt sạch OGC Thầy Tracy ơi, khúc này nhường cho các anh Lái ủn tàu qua núi đã... tàu đông quá, không biết Lái ca ủn nổi không đây? :24:
Thấy nó nhốt vol lâu rồi. Không hiểu nhốt kho nào nên em nghi lắm à. :D
Thôi kệ, hàng cờ bạc là 50/50 mà.

Cũng vừa chốt em này xong. Ăn ít no lâu vậy.
Vậy hả. Em vẫn còn. Em hold 1 đoạn đến khúc cuối vì giá vốn của em thấp.
Ngồi trong bóng râm, thấy đoàn tàu mời được nhiều khách quá rồi... nên em chuồn chuồn. Bao giờ vắng lại mò vào sau, lỡ hụt thì thôi... ngậm ngùi with love... há há

Ngồi trong bóng râm, thấy đoàn tàu mời được nhiều khách quá rồi... nên em chuồn chuồn. Bao giờ vắng lại mò vào sau, lỡ hụt thì thôi... ngậm ngùi with love... há há
Thầy thích hợp với phong cách của anh Q, khác biệt tạo nên thành công hỉ?! :D
ART anh Q không cho giá đỏ. :D

Status
Not open for further replies.
Back