Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
quá nhiều thuyết âm mưu trong khi ko có cơ sở để cm các thuyết này cái nào đúng, cái nào sai. Rất khó ứng dụng để trading kiếm tiền.
Thế nên nó mới vào cái uất ức trend.
Trong uất ức trend thì đưa tài khoản về vị thế an toàn, tỷ trọng cash nhiều hơn cổ. No margin.
Tài khoản của em bao giờ tổng hàng cờ bạc cũng chỉ chiếm max 30%.

Thế nên nó mới vào cái uất ức trend.
Trong uất ức trend thì đưa tài khoản về vị thế an toàn, tỷ trọng cash nhiều hơn cổ. No margin.
Tài khoản của em bao giờ tổng hàng cờ bạc cũng chỉ chiếm max 30%.
hôm nay e chém nhiều quá, chém thêm câu nữa rồi lượn.
Ko cần phân biệt trend gì đâu, quan trọng là đang đúng (cô đương thương) thì phải cố mà kiếm cho nhiều, còn thế nào là nhiều nó tùy vào sở thích của trader chứ ko có công thức là tt nào thì nên dùng tỷ lệ cổ/tiền, margin bao nhiêu % cả.

hôm nay e chém nhiều quá, chém thêm câu nữa rồi lượn.
Ko cần phân biệt trend gì đâu, quan trọng là đang đúng (cô đương thương) thì phải cố mà kiếm cho nhiều, còn thế nào là nhiều nó tùy vào sở thích của trader chứ ko có công thức là tt nào thì nên dùng tỷ lệ cổ/tiền, margin bao nhiêu % cả.
Em like 1 nhoát, vì tự dưng hôm nay cụ nói nhiều vãi... Có khi nằm trong đội kẹp pi Q ca rống iem... hiu hiu... nói cho quên sầu...

Em like 1 nhoát, vì tự dưng hôm nay cụ nói nhiều vãi... Có khi nằm trong đội kẹp pi Q ca rống iem... hiu hiu... nói cho quên sầu...
e quen rất rất nhiều người chơi hàng Q ca, và cả S ca nữa. Nhưng cá nhân e thì trượt sóng :1smiley_vn24:

Status
Not open for further replies.
Back