Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
VC đúng là ngọa hổ tàng long, mấy hôm trước toàn thấy bi quan tt còn khuyên mình nữa cơ, bụp phát ai cũng thóc lúa đầy kho :1cool_look_down: tâm lý con người ngàn năm cũng không thể thay đổi được, bảo sao HH cũng khá, nghiên cứu cả về tâm lý tội phạm, chắc tính hốt xác cả sòng:2cool_burn_joss_stick:
:21:

Nói nghe chán nửa người. SDI sẽ tăng đến hết năm, target chả có gì thay đổi cả.
CMG hôm nọ ai nhắc mà nhấp nhổm rồi.
Cứ khi nào thấy CT xuất hiện trên media là cổ thể nào cũng vít ga nhưng mà em chả có tí nào:21:

VC đúng là ngọa hổ tàng long, mấy hôm trước toàn thấy bi quan tt còn khuyên mình nữa cơ, bụp phát ai cũng thóc lúa đầy kho :1cool_look_down: tâm lý con người ngàn năm cũng không thể thay đổi được, bảo sao HH cũng khá, nghiên cứu cả về tâm lý tội phạm, chắc tính hốt xác cả sòng:2cool_burn_joss_stick:
Ai khuyên hot boy thía ? trên này trừ các thầy @recovery, @vincent hay bi quan và dọa ma, thứ đến là thầy Cò ma, giáo chủ nhưng Cò ma @Cdg với giáo chủ @dash177 dạo này ít dọa rồi, ôm bọc CP im ỉm ăn 1 mình rồi, bao giờ lãi trên 30% mới bỏ ra khoe :21:
loáng thoáng mấy hum trước là hot boy với @bill bro trao đổi, mình nghĩ đó chỉ là chuyện qua lại chứ chưa thấy bill khuyên ai nên/ ko nên làm chuyện gì.

loáng thoáng mấy hum trước là hot boy với @bill bro trao đổi, mình nghĩ đó chỉ là chuyện qua lại chứ chưa thấy bill khuyên ai nên/ ko nên làm chuyện gì.
TRONG 14 THÁNG ĐÓ, thị trường có biết bao nhiêu là sự kiện và thay đổi bất ngờ. Đầu cơ thì luôn dành phần thắng cho số ít Bác nhé
Còn đầu tư thực sự, đó mới là cửa ăn tiền của anh em nhỏ lẻ, hoặc như MPT- là foot print các MMS và bẩy tài sản lên một cách nhanh chóng.
Tất nhiên cái đó, ko đến lượt mình đâu, nôm na kiểu là đến tai mình thì nó là pho mát trong bẫy chuột
=> Hãy kiên nhẫn, em mới 30 thôi nhưng đã từ bỏ đầu cơ và margin được mấy tháng rồi. Nhìn lại thấy những người U40, U50 vẫn máu
Rùng mình ở tuổi đó nếu họ mất hết thì sao nhỉ?

:21::21::21:

Last edited:
Theo thống kê thì sau 22 tháng kể từ khi đường công lợi tức đảo chiều mới xảy ra suy thoái kinh tế.
Mình mới chỉ thấy họ thống kê khi có suy thoái ----> có đảo chiều.
Còn chiều ngược lại không thấy thống kê.
Ngoài ra, chưa thấy đề cập đảo chiều trong bao nhiêu kỳ mới là chính xác.
.....

Xác định chỗ chém gió và thu thập thông tin, nếu các bác thấy chói tai thì em xin thôi vậy
kệ họ thầy, đã tham gia cộng đồng thì sao tránh khỏi thị phi
chỉ cần thầy cảm thấy mình sinh hoạt vui vẻ ở đây với nhiều thầy là ok mà :1:

Tập trung kiếm tiền thôi các thầy.
Tranh cãi hơn thua không làm cho túi tiền mình đầy thêm được.
Nếu có thể thì chia sẻ kiến thức, vì thị trường chỉ hiệu quả trong môi trường mà nhiều người có tri thức. Giúp người cũng là giúp mình.

em thấy đúng sai là bt, còn chỗ này phi lợi ích, nên em cũng chẳng quan tâm lắm việc ai nghĩ gì và nói gì.
Xác định chỗ chém gió và thu thập thông tin, nếu các bác thấy chói tai thì em xin thôi vậy
kệ họ, em nghĩ sao thấy điều gì không đúng hay chưa đúng em chia sẻ cho mọi ng biết. Hiểu được đến đâu thì tùy người, ai thấy chưa đủ chưa đúng thì check thêm chỗ khác.

Độ này bọn ETF bán cũng hơi kinh kinh
Hôm nay bán ròng 200 tỏi rồi...
Có thằng tây nào thoái anh Long lợn quyết liệt nhỉ, bán như chưa bao giờ được bán :105:
Các thầy cho hỏi là vài cty CK phát hành CW cho HPG thì so far bà con mua chắc lỗ cả nhỉ :1:

Status
Not open for further replies.
Back