Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
vừa bán khi sáng đây anh ơi, 63.x mà nó cứ điên dại kiểu gì ko biết
Cái j cũng biết nhỉ @@!

Sent from my SM-J730G using Tapatalk
mô hình nó đẹp mà, theo lý thuyết thì tam giác hướng lên thường tèo, nhưng thực tế ở VN lại thường BO và sau đó tăng mạnh.
hix, mỗi tội tiền ít, ko còn khả năng phân bổ vào e này, mua nữa thành sừ margin 3:7 thì tk lại ko có khả năng phòng thủ trước sóng gió.

Nuôi lợn cả đàn để con nào không lớn được thì bán. Vậy mà cũng khó quyết định lắm. Nuôi lâu nó mến chân mến tay :21::21::21:
Đúng rồi, đúng kiểu nuôi lâu thì chán, biết nó sẽ lớn mà không biết khi nào. Bởi thế, chị rất quan trọng với dân TA, đội lái, cần cái base để làm game còn khi nào để làm thì nó lại một khía cạnh khác.

Nuôi lợn cả đàn để con nào không lớn được thì bán. Vậy mà cũng khó quyết định lắm. Nuôi lâu nó mến chân mến tay :21::21::21:
Sáng vừa ngồi nói chuyện với cậu tay to, cậu ấy bẩu chị đại chọn cổ tốt rồi nhưng mà giảm đàn tăng hiệu quả đồng vốn bằng cách nhồi, bán thích hợp thì cứ là vô đối :113:

mô hình nó đẹp mà, theo lý thuyết thì tam giác hướng lên thường tèo, nhưng thực tế ở VN lại thường BO và sau đó tăng mạnh.
hix, mỗi tội tiền ít, ko còn khả năng phân bổ vào e này, mua nữa thành sừ margin 3:7 thì tk lại ko có khả năng phòng thủ trước sóng gió.
Không anh ơi, em đánh con này hơn 1 năm rồi, đúng kiểu cp của nhà giàu chơi nên cách đánh của nó là ăn dc thì ăn, thấp lắm thì cũng về giá lên sàn múc, không nên tranh ăn với voi, theo kinh nghiệm thì em tin là mai đỏ, bất kể tt mai thế nào. Riêng nó luôn 1 kiểu năm qua bố thích thì vào đỡ ko thì dí cho chúng mày đến chết

Không anh ơi, em đánh con này hơn 1 năm rồi, đúng kiểu cp của nhà giàu chơi nên cách đánh của nó là ăn dc thì ăn, thấp lắm thì cũng về giá lên sàn múc, không nên tranh ăn với voi, theo kinh nghiệm thì em tin là mai đỏ, bất kể tt mai thế nào. Riêng nó luôn 1 kiểu năm qua bố thích thì vào đỡ ko thì dí cho chúng mày đến chết
Tìm hiểu tính nết của CP cũng là điều nên làm.

Status
Not open for further replies.
Back