Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
Anh Hoang Linh ơi, em là dân làm digital marketing, cú đòn của Yotube là quá lớn với YEG, sự phục hồi nếu có phải tính bằng năm, nên anh tìm con khác để chiến anh ạ. Vài năm sau nếu nó có khởi sắc thì ta quay lại.
Anh cũng biết điều này.
Cho anh hỏi:nếu là em là CT,TGĐ,BĐH ...trước hoàn cảnh này em sẽ xoay sở thế nào?

Anh cũng biết điều này.
Cho anh hỏi:nếu là em là CT,TGĐ,BĐH ...trước hoàn cảnh này em sẽ xoay sở thế nào?

Nếu em là nhà đầu tư chiến lược, em sẽ hand on vào quản trị công ty và tìm cách cho business tốt hơn.
Còn nếu là đầu tư tài chính, em không dám đặt số phận vào CT,TDG,BĐH.. vì chưa chắc họ những cái họ đã/sắp làm là đúng

Nếu em là nhà đầu tư chiến lược, em sẽ hand on vào quản trị công ty và tìm cách cho business tốt hơn.
Còn nếu là đầu tư tài chính, em không dám đặt số phận vào CT,TDG,BĐH.. vì chưa chắc họ những cái họ đã/sắp làm là đúng
Bản thân khi YEG đặt chiến lược phát triển gần như dựa hoàn toàn vào Youtube trong khi họ không kiểm soát nội dung các kênh trong network, đồng thời còn dung túng hoạt động tạo kênh bẩn có nghĩa họ gần như không quan tâm đến quản trị rủi ro cho chính chiến lược của họ.
Họ ko tự nhiên chết đâu anh Hoang Linh, họ dùng súng bắn vào chính chân của họ.
Như vậy em ko bet vào bất cứ ai trong các ông CT hay TGD kia cả.

Giờ phải định giá SDI chế mới khen nhề :21:
SDI là case đơn giản mà từ trước đến giờ chưa có bất kỳ 1 báo cáo phân tích nào về nó cả.
Chế đợi vài tháng nữa, sau Q3 nhé. Phải đợi CP chạy đã thì báo cáo mới ra :21:

Status
Not open for further replies.
Back