Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
Thầy đừng sát muối vào lòng tôi,thầy thấy người khác lỗ mà cười to vậy là tôi biết thầy rất tốt trên VC này rồi.
Thầy múc đúng vùng đáy lỗ sao được @@!
Chỉ thấy thầy múc thì bull quá đà
Bán thì bear dễ sợ.

Cả trưa nghe idol của rất nhiều người chém gió, khủng hoảng nó diện rộng nhưng có chỗ nó vẫn tăng ngon. Factor vào y đúc chứng trường nhà ta.

Tình hình này thì tuần sau hàng về có lẽ sẽ có đợt tháo chạy mạnh trên diện rộng.các cp thuộc họ hàng nhà lái lợn đang thì nhau tắm máu,tuần sau bắt đầu chuỗi ngày thế lương nhân tháng cô hồn,Âu cũng là số phận nghiệt ngã của các a e chiên chứng.chúng ta muốn giầu sang nhưng TT lại bắt chúng ta về cái máng lợn thân yêu.ôi cuộc sống thật thê lương quá....e chạy trước đây
Đằng nào Index cũng lên 1800 nên thầy cũng ko nên bi quan làm gì thầy ạ. Bơ đi cho đời nó tươi

Đằng nào Index cũng lên 1800 nên thầy cũng ko nên bi quan làm gì thầy ạ. Bơ đi cho đời nó tươi
Đằng nào cũng chót bán rồi thôi thì cứ bơ đi khi nào index về 630 mua cũng dc thầy ơi.mấy người quân tử dễ chết sớm lắm chỉ mấy đứa vừa hèn vừa xấu xa,bẩn bụng là sống dai sống khỏe thôi bác ơi.mình phải học tập cái đó để tồn tại với TT này...kaka

Đằng nào cũng chót bán rồi thôi thì cứ bơ đi khi nào index về 630 mua cũng dc thầy ơi.mấy người quân tử dễ chết sớm lắm chỉ mấy đứa vừa hèn vừa xấu xa,bẩn bụng là sống dai sống khỏe thôi bác ơi.mình phải học tập cái đó để tồn tại với TT này...kaka

Ôi...

Status
Not open for further replies.
Back