Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
Lý do SDI giảm là do nhà đầu tư ngâu thì bao lâu mới tăng lại hả em????:24::24::24:
ho không ngâu chị ạ, họ mất niềm tin mà
Đồng ý, 2 tháng dc 10% mà 2 phiên bay hơn 20% thì không cay mới lạ, phần lớn chán, đúng hơn là bị đả kích mạnh mà bán chứ không phải vì cp không tốt, thậm chí biết kết quả cuối cùng vẫn là tăng nhưng một khi đã chán vì bị người yêu đá thì có hoa hậu đứng bên an ủi cũng không làm tâm trạng khá lên chút nào.

Lý do SDI giảm là do nhà đầu tư ngâu thì bao lâu mới tăng lại hả em????:24::24::24:
thường mấy thằng ngâu sẽ tự ái và chia tay luôn, phải chờ lớp nhà đầu tư khác
những người đã cay đắng cắt thì khó vào lại, bỏ cp đó luôn. Chờ lớp NDT mới vậy:))
Media không có bài nào viết về cái này, hay chị Đại xin đăng 1 bài lên để phổ cập lại cho SDI nhỉ

thường mấy thằng ngâu sẽ tự ái và chia tay luôn, phải chờ lớp nhà đầu tư khác
những người đã cay đắng cắt thì khó vào lại, bỏ cp đó luôn. Chờ lớp NDT mới vậy:))
Media không có bài nào viết về cái này, hay chị Đại xin đăng 1 bài lên để phổ cập lại cho SDI nhỉ
Theo chị Đại riết rồi nhiễm luôn rồi :21:

Theo chị Đại riết rồi nhiễm luôn rồi :21:
Thầy cứ lẩn tránh sự thật thôi chứ thực tế đúng là vậy mà.
Ai cũng ngu hết nếu không chịu khó mày mò tìm hiểu. Và dĩ, tất, ngẫu nhiên là ai cũng có lĩnh vực mà mình biết và lĩnh vực mà mình cực ngu.
Mấy hôm nay inbox qua lại với 1 bạn vì bạn này ngoan ngoãn và chịu khó tìm tòi để có câu trả lời cho những khúc mắc trong đầu.
Khi bạn được giải đáp thông suốt cũng chốt lại 1 câu :
"sorry chị vì em cũng thuộc dạng hơi ngu tí." :21:
Đấy, bình thường như cân đường hộp sữa vậy thôi :1:

Last edited:
hình như chính xác NTC nói : " nếu NTU3 mà có khách lấp 65%, nó sẽ làm tiếp 500ha nưa" :D
Đây
"NTU3 đã có khách cọc full rồi nhé
sau khi NTU3 lấp đầy 60%, sẽ triển khai NTU4 500ha"
Cái lấp đầy 60% là quy định của pháp luật. Đặt cọc full rồi cũng có nghĩa là có mặt bằng là ký hợp đồng full luôn, bỏ qua cả cái quy định 60% ấy chứ.

Thầy cứ lẩn tránh sự thật thôi chứ thực tế đúng là vậy mà.
Ai cũng ngu hết nếu không chịu khó mày mò tìm hiểu. Và dĩ, tất, ngẫu nhiên là ai cũng có lĩnh vực mà mình biết và lĩnh vực mà mình cực ngu.
Mấy hôm nay inbox qua lại với 1 bạn vì bạn này ngoan ngoãn và chịu khó tìm tòi để có câu trả lời cho những khúc mắc trong đầu.
Khi bạn được giải đáp thông suốt cũng chốt lại 1 câu :
"sorry chị vì em cũng thuộc dạng hơi ngu tí." :21:
Đấy, bình thường như cân đường hộp sữa vậy thôi :1:
Em cũng thừa nhận mình thuộc dạng ngu, nhưng luôn tiếp thu và học, cái j yếu thì phải học, phải hoàn thiện.
K có ai biết tất, nhưng phải biết phân biệt đúng, sai, hợp lý hay k.
Một số trường hợp họ còm này nọ là có lý do ạ, nên cứ để tự nhiên chị @TTN ạ.

Vừa bán 3.500 RAl chấp nhận lỗ 3 triệu cả thuế và phí để chờ SDI giảm thêm.
Các anh không đánh xuống cho tôi mua là không được đâu đấy nhé.

Đây
"NTU3 đã có khách cọc full rồi nhé
sau khi NTU3 lấp đầy 60%, sẽ triển khai NTU4 500ha"
Cái lấp đầy 60% là quy định của pháp luật. Đặt cọc full rồi cũng có nghĩa là có mặt bằng là ký hợp đồng full luôn, bỏ qua cả cái quy định 60% ấy chứ.
Múc NTC được ko chị

Sent from my iPhone using Tapatalk

Vừa bán 3.500 RAl chấp nhận lỗ 3 triệu cả thuế và phí để chờ SDI giảm thêm.
Các anh không đánh xuống cho tôi mua là không được đâu đấy nhé.
86-87 thì không bán. Hôm qua vừa kiên quyết lắm cơ mà, sao hôm nay lại dũng cảm thế, vớ vẩn lại đúng váy :10:. Trăm sự chỉ vì anh Vova thôi :19:

Status
Not open for further replies.
Back