Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
Tôi đang nói index và cổ phiếu đồng biến với index. Còn những cổ có thể chốt lời đợt này phải mua từ rất lâu như em HH mua VCB giá 5x phải chờ gần cả năm trời mới có 8x chứ ít đâu. Tóm lại, bệnh vào trước ra trước rất khó chữa. :15:
Dòng đầu mấy tuần trước khi còn ở 97x đã bàn, giờ bàn nữa thì đợi xong hẳn tạt gút 10xx gì đó em thấy hợp lý hơn.
Gần 2 năm đau chén rồi, có bệnh không chữa thì sống chung với lũ vậy :4:
Cơ bản là em đồng ý với thầy ấy, khi lạc quan quay lại, thì ổ gà hiện ra :19:

Sao bảo 28/06 đã là đáy dài hạn rồi mà, sao lại xuống tàu nhanh thế? Lướt sóng ăn tí lãi còm không không phải style của tui. :15:
được giá tốt thì tham dc đảo hàng hạ giá vốn cũng dc mà anh:21:
Tôi đang nói index và cổ phiếu đồng biến với index. Còn những cổ có thể chốt lời đợt này phải mua từ rất lâu như em HH mua VCB giá 4x phải chờ gần cả năm trời mới có 8x chứ ít đâu. Tóm lại, cứ vội vội vàng vàng, bệnh vào trước ra trước rất khó chữa. :15:
26/8 mà múc VCB khi test lại 65 đến giờ cũng dc khá rồi anh còm là còm thế nào em làm gì có niềm tin của FA đâu:21:

Dòng chứng, vận tải biển, sản xuất cơ bản (ngoài Thép)...:1:
dòng chứng nó giảm đều từ đầu năm đến h mà thầy, đâu phải nó mới giảm gần đây đâu nhỉ
mà người lạc quan thì nhìn những cp phá đỉnh + xu hướng tăng
còn người bi quan thì nhìn những cp phá đáy + xu hướng giảm

Dòng đầu mấy tuần trước khi còn ở 97x đã bàn, giờ bàn nữa thì đợi xong hẳn tạt gút 10xx gì đó em thấy hợp lý hơn.
cầm hàng khác nhau, style khác nhau giá cầm khác nhau làm sao có điểm chung dc thầy, trêu cho vui thôi:21:

được giá tốt thì tham dc đảo hàng hạ giá vốn cũng dc mà anh:21:

26/8 mà múc VCB khi test lại 65 đến giờ cũng dc khá rồi anh còm là còm thế nào em làm gì có niềm tin của FA đâu:21:
Nhiều chữ quá nhức mắt lắm...:10:
Thầy cứ enter sell xuống đi cho nhẹ tàu :19:

dòng chứng nó giảm đều từ đầu năm đến h mà thầy, đâu phải nó mới giảm gần đây đâu nhỉ
mà người lạc quan thì nhìn những cp phá đỉnh + xu hướng tăng
còn người bi quan thì nhìn những cp phá đáy + xu hướng giảm
Tại em thích mò váy thầy ợ, khổ thế đấy...:2cool_sexy_girl:
Mạch câu chuyện là bánh dày với bánh ít, mà bánh dày thì phải style xuôi Nam liền tù tì càng sâu càng tốt ạ...:2cool_after_boom:

Mua thì mua ở đáy, đi mua mấy con đang đau chen thì chết là đúng rồi.
@Rai2705 @Cdg Không tính được momentum dài hạn thì phải chơi nhảy ra nhảy vô thôi. :15:

Tại em thích mò váy thầy ợ, khổ thế đấy...:2cool_sexy_girl:
Mạch câu chuyện là bánh dày với bánh ít, mà bánh dày thì phải style xuôi Nam liền tù tì càng sâu càng tốt ạ...:2cool_after_boom:
vậy là thầy theo lý thuyết thống kê của các nhà kte học rồi: mua những kẻ thua cuộc sẽ có lợi nhuận tốt hơn
còn theo lý thuyết của đông phương huyền bí là: phù thịnh không phù suy :24:

Status
Not open for further replies.
Back