Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
nếu là đúng thì nó ko phải là etf
vì tụi etf nó mô phỏng theo chỉ số
còn quỹ đó chỉ là quỹ đầu tư tăng trưởng bình thường các thầy ạ!

nếu là đúng thì nó ko phải là etf
vì tụi etf nó mô phỏng theo chỉ số
còn quỹ đó chỉ là quỹ đầu tư tăng trưởng bình thường các thầy ạ!
Mình khoái tụi quỹ tăng trưởng này vào VN hơn là ETF. Anyway, Thị Nở cứ đẹp dần trong các giai đẹp tây lông là tốt rồi, tây nào chẳng là tây, ETF hay tăng trưởng đều được chào đón cả :1cool_byebye:

Ngày mai ACB có giá 23.x chắc sẽ xanh thôi anh @bokhoktx nhờ
Mạn phép anh @bokhoktx đi vắng: cua bể bi giờ thì đang hơi mất phương hướng chiến lược một tẹo nên đột biến khó mà có trong thời gian sắp tới. Cơ chế mới cho bộ phận kinh doanh push sales vẫn cần thời gian thẩm thấu. Chart thì em miễn bình luận, chán ốm ra ợ :10:

Mạn phép anh @bokhoktx đi vắng: cua bể bi giờ thì đang hơi mất phương hướng chiến lược một tẹo nên đột biến khó mà có trong thời gian sắp tới. Cơ chế mới cho bộ phận kinh doanh push sales vẫn cần thời gian thẩm thấu. Chart thì em miễn bình luận, chán ốm ra ợ :10:
Anh @bokhoktx anh ấy vừa ting ting nhắn chế là Cua đang bện thừng MAs để buộc càng thầy ơi, mỗi tội cua Cà mau nên thừng nó hơi nặng, cân dây lên khéo bằng 1/2 cua :24:

Mình khoái tụi quỹ tăng trưởng này vào VN hơn là ETF. Anyway, Thị Nở cứ đẹp dần trong các giai đẹp tây lông là tốt rồi, tây nào chẳng là tây, ETF hay tăng trưởng đều được chào đón cả :1cool_byebye:
tin vui nữa là 20tr usd này mới chỉ là seed money :25:

TT đang nằm tại ngưỡng ngàn cân treo sợi tóc.nó mà ko vượt được thì ko biết sẽ đi về đâu.mốc tâm lý 1000 xem ra rất quan trọng và tương đối quan ngại

TT đang nằm tại ngưỡng ngàn cân treo sợi tóc.nó mà ko vượt được thì ko biết sẽ đi về đâu.mốc tâm lý 1000 xem ra rất quan trọng và tương đối quan ngại
Có cái gì đâu mà ngàn cân treo sợi tóc, thầy cứ đao to búa lớn quá :21:
Đâu đó râm ran có tiếng rủ nhau Sọc của đội PS, chắc thầy nghe thấy nên sợ chớ giề :10:

Status
Not open for further replies.
Back