Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
Liệu có hút bớt tiền của chợ chứng không cô?
không anh ạ, theo như e gái mình nói chuyện thì trong nh năm qua trong khi bà con VN chán chê mệt mỏi vì vàng thì ng Hoa trên đất Việt lặng lẽ mua vào nh , quãng giá Mua lớn nhất trong gđ 7 năm rồi là 35-36.
Nay là đến đẩy giá để Bán >>> chuyển sang bds , các khu phố cũ đang được mua gom nhiệt

Nghe có vẻ giống HH nhỉ?
Hò mua mà không nói vì sao nên mua thì chỉ có ông nào liều hoặc fan cuồng mới dám lao theo thôi chị ơi :21:
mình chả bao h tích phân này nọ, mình có 1 sở thích duy nhất là ngắm các đội lái chơi chiêu. Trên vc lúc đó mình có 1 cmt : tặng bé @betaplamgiau con VGi báo đáp vì VEA thôi. Mình có chỗ riêng để hò mua, và đảm bảo klg mua .
câu chuyện trên kia là nói với anh Táo thôi ,
ban bắn mua sau mình và bán Bé , lúc bạn Bắn mua là vì bạn í đã ng/c đc 1 ít và giá mua chắc chắn 2x

mình chả bao h tích phân này nọ, mình có 1 sở thích duy nhất là ngắm các đội lái chơi chiêu. Trên vc lúc đó mình có 1 cmt : tặng bé @betaplamgiau con VGi báo đáp vì VEA thôi. Mình có chỗ riêng để hò mua, và đảm bảo klg mua .
câu chuyện trên kia là nói với anh Táo thôi ,
ban bắn mua sau mình và bán Bé , lúc bạn Bắn mua là vì bạn í đã ng/c đc 1 ít và giá mua chắc chắn 2x
Em show rồi; 23.3 :2:

Status
Not open for further replies.
Back