Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
REE thảm rồi.
Chắc do cả thủy điện và nhiệt điện đều kém.
ndt hay so với cùng kỳ, trong khi 2018 của REE có thể nói là quá xuất sắc
chưa kể các trường hợp dc hoàn nhập lại giúp cho REE có 1 năm vượt kỳ vọng, và 1 số khoản đó lại bị hit trong năm nay
bỏ qua những yếu tố đó thì REE vẫn là quá rẻ

Tình hình này tuần sau index vượt 1000 thẳng tiến vni1500 nhé các thánh.các thầy cứ ngồi ngó mãi ah.bank sắp dậy sóng roài.chân sóng là đây chứ đâu.

• Like
Reactions: TTN
ndt hay so với cùng kỳ, trong khi 2018 của REE có thể nói là quá xuất sắc
chưa kể các trường hợp dc hoàn nhập lại giúp cho REE có 1 năm vượt kỳ vọng, và 1 số khoản đó lại bị hit trong năm nay
bỏ qua những yếu tố đó thì REE vẫn là quá rẻ
Nhìn thấy phát hành 2.300 tỷ trái phiếu 10 năm lãi suất 7% là biết tầm DN rồi.

Tức là chị Thanh tự tin sẽ kiếm được bét nhất là 10% số vốn ấy = 230 tỷ trong suốt 10 năm à chị đại?

ree còn 1 ẩn số rất lớn nằm ở thằng quỹ ngoại Platinum Victory
chuyện gì xảy ra nếu nó muốn mua nốt 25% còn lại của các quỹ nn khác?

Tức là chị Thanh tự tin sẽ kiếm được bét nhất là 10% số vốn ấy = 230 tỷ trong suốt 10 năm à chị đại?
Số tiền đó dự tính vừa đủ để xây E. Town 6 mà anh.
diện tích cho thuê là 90.000 m2. Giá cho thuê 23 usd/m2 lcho thuê full à thu được 570 tỷ/năm.

ree còn 1 ẩn số rất lớn nằm ở thằng quỹ ngoại Platinum Victory
chuyện gì xảy ra nếu nó muốn mua nốt 25% còn lại của các quỹ nn khác?
nó gd nội khối đc mà Anh, ví dụ như MWG giá 8x giai đoạn trc nhưng các quỹ vẫn gd nội khối sang tay giá 12x mà
Ree là holding ngành năng lượng, điện - nước , việc phát hành tp 10% thì dòng tiền các năm về đều từ cổ tức cty liên kết dư sức cover các khoản khác. Ngắn hạn em thấy REE khó bật nên out bớt rồi

nó gd nội khối đc mà Anh, ví dụ như MWG giá 8x giai đoạn trc nhưng các quỹ vẫn gd nội khối sang tay giá 12x mà
Ree là holding ngành năng lượng, điện - nước , việc phát hành tp 10% thì dòng tiền các năm về đều từ cổ tức cty liên kết dư sức cover các khoản khác. Ngắn hạn em thấy REE khó bật nên out bớt rồi
vấn đề ở đó, nó phải chào mua công khai và ko tt offband được!
case giống DHG, ko phải MWG

vấn đề ở đó, nó phải chào mua công khai và ko tt offband được!
case giống DHG, ko phải MWG
okie anh, vấn đề này thì chịu rồi, thực tế theo em biết dhg gom của nhỏ lẻ bán cho taiso, nhưng cơ cấu cổ đông giai đoạn đó lại khá cô đặc
còn REE, chào mua công khai thì có lẽ núp lùm bán thỏa thuận cũng lớn, tác động đến giá chắc chậm Anh ạ

okie anh, vấn đề này thì chịu rồi, thực tế theo em biết dhg gom của nhỏ lẻ bán cho taiso, nhưng cơ cấu cổ đông giai đoạn đó lại khá cô đặc
còn REE, chào mua công khai thì có lẽ núp lùm bán thỏa thuận cũng lớn, tác động đến giá chắc chậm Anh ạ
yep, mình chỉ phỏng đoán hướng đi hợp lý có thể xảy ra
từ đó lên plan phù hợp

A e phái sinh đang Long rất mạnh để tuần sau chào đón nhà vua VNI1000.a e cơ sở mạnh dạn lên.sao lại cứ lủi xuống phía sau là sao.xúc đi các bác ơi

đang nghe được lời nguyền 2019: những ai mua trên 1000 đều phải leo đọt!
Bác cứ vui tính,chết dễ vậy thì đâu phải Ttckvn.nó phải bơi lên 1500-1800 thiên hạ mới khiếp.đứng dưới há hốc mồm ko hiểu tại sao,ko biết gì luôn.vậy nó mới là ttckvn ....kaka

Status
Not open for further replies.
Back