Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
hoa hậu vừa có tiền, lại đc đánh bóng tên tuổi mà ko cần mất tiền làm PR
lợi cả đôi bề thì họ làm thầy ạ :1:
HH chọn những cp rất dễ thành đại sứ thương hiệu, mã nào khó thì bỏ qua

Tỷ lệ đúng sai nó như canh bạc ấy mà =))) đúng thì lên mây, sai thì im lặng, đời nó đơn giản. Em mà có tiền như hoa hậu em gửi tiết kiệm hết :)) lấy lãi tái đầu tư.
Em ấy lại lộ ra là có bạn trai bao cả tiền sinh hoạt lẫn tiền đầu tư và bạn ấy lại chả quan tâm đến chứng khoán mặc dù có cô ấy ở bên với thành quả to lớn như vậy

Em ấy lại lộ ra là có bạn trai bao cả tiền sinh hoạt lẫn tiền đầu tư và bạn ấy lại chả quan tâm đến chứng khoán mặc dù có cô ấy ở bên với thành quả to lớn như vậy
Tỷ lệ tỷ phú tài chính so với tỷ lệ tỷ phú doanh nhân < 1%, về căn bản thì kinh doanh đúng lĩnh vực mình giỏi nhất thì sẽ bền vững nhất.

• Like
Reactions: TTN
vâng anh, em đọc xong cũng mới để ý là các mã như VCB, VJC, HPG... tuy to là to nhưng vẫn trống cái ghế đại sứ, đúng là dân trong nghề có cái nhìn khác
Đội ngũ tư vấn Marketing của họ bây giờ giỏi thật, rất khéo :1:
Giờ có great social net work như FB, Youtube...nên các loại hình Marketing bây giờ đa dạng hơn ngày xưa rất nhiều :1:

ko thấy hoa hậu nhắc đến REE, chắc là vẫn còn cơ hội
em cũng mong đừng, những kiểu như REE vài ba năm mới có 1 cơ hội, càng hô hào càng dễ hỏng
p/s: có lần khẳng định MBB là đáy, và đồng chí TTN kêu là khó hiểu, thuần giao dịch thì REE + MBB y như nhau, thích chọn gì chọn =)))

cái này gọi là gây hiệu ứng vì vậy nó có tác dụng mạnh ở những thời điểm mang yếu tố bất ngờ, chưa hề xảy ra trước đó
giờ có thêm vài cô HH hay vài celeb lên "phím" hàng để gây hiệu ứng kích thích dòng tiền thì hay nhỉ. èo uột quá.

giờ có thêm vài cô HH hay vài celeb lên "phím" hàng để gây hiệu ứng kích thích dòng tiền thì hay nhỉ. èo uột quá.
vậy thì sẽ phản tác dụng
dòng tiền èo ụt vậy thì mới cần chất xám của của các thầy và nó mới kích thích ^^

câu này em thực sự nghĩ mãi mà ko hiểu. Cơ mà ẩn í của loạt thông tin về MPT vừa qua là gì nhỉ
ah, em nghe anh nói, em nghĩ đến chuyện này thôi: Chuyện bắt đầu bằng tiệc cưới của vua Hy LạpPeleusnữ thần biểnThetis. Tất cả các thần được mời tới dự tiệc, trừ ra Eris (Nữ thần Bất hòa, Xung đột, Lừa dối, Già nua, Buồn phiền), một nữ thần có tính nóng nảy, thường gây ra những tranh cãi giữa các thần. Tức giận, Eris bèn thả một quả táo vàng giữa bàn tiệc, có khắc chữ: "Cho người đẹp nhất!" Ba nữ thần Athena, AphroditeHera tranh nhau quả táo. Zeus không thể phân xử được quả táo dành cho ai nên Thần đã trao lại trọng trách này cho Paris, chàng trai đẹp nhất châu Á và là hoàng tử thứ hai của thành Troia. Cả ba nữ thần đều hứa hẹn ban cho Paris những đặc ân nhưng cuối cùng Paris đã chọn Aphrodite, vì Aphrodite hứa sẽ ban cho chàng người phụ nữ đẹp nhất thế gian. Một thời gian sau đó, Paris tới viếng thành Sparta, được vua Sparta là Menelaus trọng đãi, và đã gặp Helen, vợ của Menelaus, một người quả có sắc đẹp tuyệt vời. Được nữ thần Aphrodite giúp đỡ, Paris đã chiếm được trái tim của Helen, và khi Paris rời Sparta, Helen đã bỏ Menelaus trốn theo Paris. Menelaus vô cùng tức giận, bèn tìm cách trả thù Paris, gây ra cuộc chiến thành Troia.

vậy thì sẽ phản tác dụng
dòng tiền èo ụt vậy thì mới cần chất xám của của các thầy và nó mới kích thích ^^
ý em là đem CK đến cho đại chúng, biết đâu sẽ có thêm nhiều chất xám mới. Đẹp thế này cơ mà. :)

Status
Not open for further replies.
Back