Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
Công nhận chị có điểm mạnh là giữ được kết nối với mọi người.
Ngược lại, em có thể gặp ai đó rồi bữa sau gặp lại như ....chưa hề gặp nhau bao giờ.
Kê cả quen biết nhau mà vài năm không gặp là chả nhớ tên cho dù nhìn mặt cũng thấy quen quen :21:
mình có nhiều năm đi học đi làm xa nhà xa quê hương nên cũng chăm viết mail nói chuyện, học hỏi từ nhiều bạn bè nhiều nguồn khác nhau

• Like
Reactions: TTN
Em thấy có mấy "bác" trước đây đóng vai người xấu giờ đổi vai hết rồi. Hay cả cái anh siêu dự báo khủng hoảng Dent gì gì á cũng bắt đầu delay timing cũa khủng hoảng. Em bắt đầu sợ.
Dự báo khủng hoảng tốt mà. Càng dự báo nhiều càng khó xảy ra cho đến khi các anh ấy chuyển sang lạc quan mới sợ :21:

Dự báo khủng hoảng tốt mà. Càng dự báo nhiều càng khó xảy ra cho đến khi các anh ấy chuyển sang lạc quan mới sợ :21:
Lúc trước mỗi khi thấy mọi người đồng lòng là em mạnh mẽ lắm. Giờ sợ rồi
mấy anh dự báo khủng hoảng hay dự báo xuống 8xx giờ "lật bánh tráng" hết rồi :)))

Em thấy có mấy "bác" trước đây đóng vai người xấu giờ đổi vai hết rồi. Hay cả cái anh siêu dự báo khủng hoảng Dent gì gì á cũng bắt đầu delay timing cũa khủng hoảng. Em bắt đầu sợ.
Bác nào thế?

Lúc trước mỗi khi thấy mọi người đồng lòng là em mạnh mẽ lắm. Giờ sợ rồi
mấy anh dự báo khủng hoảng hay dự báo xuống 8xx giờ "lật bánh tráng" hết rồi :)))
Dân chứng tự nhát nhau mong mua giá rẻ mãi rồi tự kỷ ám thị nhát chính mình dẫn đến nhiều cổ phiếu về đến giá tốt mấy cũng không dám mua và rồi đưa ra mọi lý lẽ để cố chứng minh mình đúng.

Status
Not open for further replies.
Back