Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
Người quen cũ của mình thôi, thằng cu em học Luật, từ thời nó bé tí gần nhà, phụ huynh chơi thân với nhau, ứng cứ vào BKS của nhóm
Thấy có mỗi ông Hà Trọng Bình với 2 bà thôi mà

Mấy ai tài đảm giống anh thơ :113:
Cận, viễn đều xơi, thật bất ngờ :41:
Bít coin cho tới siêu cổ phiếu :4:
Giờ này anh vẫn chẳng làm thơ? :105:

Số người ta giàu nó thế anh ah :1smiley_vn24::1smiley_vn24:
Thằng bạn em múc đầu năm đêm qua x4.
Hn nó mời ăn :105::105::105:
Em lại kể câu chuyện 2017, em nắm 1 group coin ở HN, còn tổ chức bán tư vấn hàng tháng thu phí.
Ngày ngày được mời đi ăn nhưng ít khi em tham dự, chỉ nói với mem của group cố gắng cẩn trọng vì coin giai đoạn này chỉ là bong bóng, nó chưa có ứng dụng thực tế cụ thể. Kiếm được tiền cố tìm cách giữ.
2018 mem của group ấy bị lột sạch thành quả trần trùi trụi. Coin thì chỉ vui thôi, chả vui quá được

Em lại kể câu chuyện 2017, em nắm 1 group coin ở HN, còn tổ chức bán tư vấn hàng tháng thu phí.
Ngày ngày được mời đi ăn nhưng ít khi em tham dự, chỉ nói với mem của group cố gắng cẩn trọng vì coin giai đoạn này chỉ là bong bóng, nó chưa có ứng dụng thực tế cụ thể. Kiếm được tiền cố tìm cách giữ.
2018 mem của group ấy bị lột sạch thành quả trần trùi trụi. Coin thì chỉ vui thôi, chả vui quá được
Cầm tiền ra khỏi sòng em nghĩ OK.
Em mang về chứng <--- thức đêm tóc có mấy sợi bạc :))
Nó đi mua đất.
19.5K on the way cơ mà :))

Cầm tiền ra khỏi sòng em nghĩ OK.
Em mang về chứng <--- thức đêm tóc có mấy sợi bạc :))
Nó đi mua đất.
19.5K on the way cơ mà :))
Sau khi vừa ăn đậm là lúc dễ chết nhất vì hưng phấn quá. Ông anh mình quen múc đất đúng đỉnh 2011, đến giờ gần 10 năm giá chưa về mặt đất, tính LS ngân hàng là giờ đất phải bán giá gấp đôi mới hòa :109:

Em thì xác định uýnh bạc luôn =)), gọi là luyện não cho vui ha ha , toàn uýnh hẳn 1 minute :)) . Có trend lên nên đú theo cho vui chứ ko có như các bạn khác luôn miệng 1 câu hold to die =)), mà e khuyên die theiejt đó chúng nó có tin đâu =)).

Sau khi vừa ăn đậm là lúc dễ chết nhất vì hưng phấn quá. Ông anh mình quen múc đất đúng đỉnh 2011, đến giờ gần 10 năm giá chưa về mặt đất, tính LS ngân hàng là giờ đất phải bán giá gấp đôi mới hòa :109:
Tùy duyên mà anh. Đầu năm nó múc 3.xK ai cũng nói nó gàn.
Em cũng hưng phấn mà đã múc thêm mã nào đâu :)))
Nhân tiện cho em xin 3 chữ thần thánh mới :(((

Em thì xác định uýnh bạc luôn =)), gọi là luyện não cho vui ha ha , toàn uýnh hẳn 1 minute :)) . Có trend lên nên đú theo cho vui chứ ko có như các bạn khác luôn miệng 1 câu hold to die =)), mà e khuyên die theiejt đó chúng nó có tin đâu =)).
Em ra khỏi sòng rồi.
Chúc anh ở lại may mắn :))

Status
Not open for further replies.
Back