Bình luận Giao dịch hàng ngày_Tháng 4 ánh sao phía xa bỗng nhiên dần tàn !!!

Status
Not open for further replies.
Lùa tây vào trc đc ko các anh. Tiền nó nhiều hơn mình :(((

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

• Like
Reactions: TTN
Khổ, toàn thủ khoa siêu hạng như này ra trường lại làm công chức cấp cao thôi chứ biết làm gì.
29.95 đ
http://cafef.vn/bi-thu-ha-giang-tri...-biet-vu-nang-2995-diem-20190606140646315.chn
Bảo sao nhìn đâu cũng thấy sai sai, ngu ngu
Miệng quan = Trôn trẻ là có thật, các cụ nói cấm có sai :21:
Xem ra làm quan chẳng sướng gì, toàn ăn chửi, không sướng bằng buôn chứng chị Đại nhể, được chửi từ lái tới UBCK, lãnh đạo DN, thậm chí chửi cả NDT khác nữa :24:

Miệng quan = Trôn trẻ là có thật, các cụ nói cấm có sai :21:
Xem ra làm quan chẳng sướng gì, toàn ăn chửi, không sướng bằng buôn chứng chị Đại nhể, được chửi từ lái tới UBCK, lãnh đạo DN, thậm chí chửi cả NDT khác nữa :24:
:24::24::24:

Chị Đại cứ thống kê quá khứ đi nhé, khi Bon, ĐB, thầy Cò ma... cùng xuất hiện thì TT thế nào :1:
Ráo chủ dạo này thì chỉ thỉnh thoảng đi tầu ngầm like dạo thôi nên chưa đủ bộ :10:
Em chỉ biết là vị thế các vị này là không có vị thế nào,nên mỗi lần TT rơi là hả hê vào cmt ngay.Vì thế thay vì thấy đây là cơ hội mua,các vị ấy vì cái tôi lớn quá nên mãi đánh mất cơ hội.

Em chỉ biết là vị thế các vị này là không có vị thế nào,nên mỗi lần TT rơi là hả hê vào cmt ngay.Vì thế thay vì thấy đây là cơ hội mua,các vị ấy vì cái tôi lớn quá nên mãi đánh mất cơ hội.
Bon có sọc mà, nhưng sọc DJ. Người khác thì không khai nên không biết.

Status
Not open for further replies.
Back