Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
cũng chưa chắc đâu skynel, nhìn NLG thì biết, ra tin lợi nhuận ko đúng thời điểm thì cũng vô ích...Nhà đầu tư bây giờ cũng phát triển hơn trước rồi, book một cục lợi nhuận đột biến nó ăn rồi té, chi phí đẩy của đội lái vì vậy cao hơn.
năm 2013 anh qua VCSC mở tk chỗ em thì phải, vẫn âm mưu xa xăm như ngày nào =)) mình nghĩ dễ thôi cho nhẹ đầu anh ạ

MÌnh có ông bạn có cái khu công nghiệp ở Thái Nguyên cho Samsung thuế đó. Giàu kinh dị luôn.
Xin hộ em zai cái lá số...để giải câu đố của Thánh Thần nhoét...hihi
######
À, mà tự nhiên hôm ni mới để ý, từ cái ngày ông Mr. Hợi ổng về, thì Bố Vợ nó xanh miên man nhỉ??? Lạ ghê???

Xin hộ em zai cái lá số...để giải câu đố của Thánh Thần nhoét...hihi
######
À, mà tự nhiên hôm ni mới để ý, từ cái ngày ông Mr. Hợi ổng về, thì Bố Vợ nó xanh miên man nhỉ??? Lạ ghê???
Chịu, ông này từ trước đến giờ vốn ít giao lưu với bạn bè.

Các khu CN đang tranh nhau mời gọi quyết liệt. Hôm qua mình ngồi nói chuyện với cậu em chuyên làm outsource Im-Ex và Logistics cho mấy DN SX fiber optics & Plastic mới của cả Mẽo, Nhật và TQ vừa move qua Bắc ninh (ko phải khu của anh Xoăn) VN tránh trade war.
Dù sao thầy cũng còn hơn tui :20:

Chịu, ông này từ trước đến giờ vốn ít giao lưu với bạn bè.
Thế thì khó quá chị nhỉ...:102:
Mà hình như ông nào giàu có cũng ít giao lưu với bạn bè...Tố chất của Đại Gia sao ta?
Như ông Gates cũng vậy, ổng bảo hồi trẻ ổng thích cô đơn...ghét giao lưu. Mãi đến sau này, mới được tay lính khai ngộ, mới mở rộng được tâm hồn...giao lưu kinh hoàng khiếp vía...
Mà cũng từ đó, ông Gates cũng không giàu lên được...chỉ đi ngang ngang... Huyền Bí ghê???

HDG cũng được vì đến kỳ hạch toán lợi nhuận kiểu gì các anh ấy chả cố đẩy giá lên kiếm tý :21:

Chán chị này, sao xưa thấy dễ thương...

3 năm tới năm nào cũng hạch toán lợi nhuận cả mà cái này cả ngàn người biết vì nó từ dự án chính mà ra

chứ kiếm chác gì mà đẩy lên kiếm tý

Nhìn hình ta đoán: next 3m
20% vượt 1k và thử thách đỉnh :39:
30% lay lắt thở oxi chờ hạ thổ :38:
50% lủng 888 và ăn mứt dài hạn :35:
:21:Pareto 20% vượt 1K và 80% NDT kẹp nộp à Sp @dash177

Status
Not open for further replies.
Back