Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
TT này thì cứ ngoi lên là đập đầu ngay cho nó lành.
images

thầy Tí hoành hành quá hiiiii

Ngẫm lại việc này e nghĩ đến việc hồi phổ thông cấp 3 là có tư duy có con em nào mà ít chàng trai quấn bên cạnh là em gái ngoan nhà lành nên cố gắng tán bằng được. Còn con em nào mà trai chọc gẹo ruồi bâu nhiều thì nên tránh xa. Nhưng sau một time đủ lớn mấy thấy rằng con gái mà không có ai theo đuổi là phải có vấn đề nào đấy mà mình chưa tìm hiểu ra , giống như cổ phiếu không có thanh khoản cứ nghĩ nó cạn cung floating ít thì khi lên sẽ lên bằng lần nhưng sự thật thì không phải vậy Chị Đại nhỉ :D
anh nói thế này mọi người không rõ, để e dịch lại ý của anh:” ngày xưa anh em thường thấy em nào xinh xinh thì thường thầm yêu trộm nhớ nhưng một thời gian mới phát hiện em ấy rất chơi bời, mà toàn chơi bời với mấy anh em cá biệt nên hay tránh. Còn mấy em ngoan thì thường ko có gì đặc biệt. Sau nhiều lúc vì mấy em xinh quá nên liều mình lao vào thì mới phát hiện ra nát như tương. Giống như cổ phiếu không có thanh khoản nhìn đã thấy chán,mua vào kẹp mớ đời. cổ phiếu phải thanh khoản có game mới lên dc.nhưng sự thật thì như thế nào?”

Sao lúc đánh lên các anh hót về tiềm năng ngành dầu khí hay thế mà giờ quăng sàn không tiếc tay nhể? :21:
dầu khí hơi đen là lúc này chỉ vì tay nhà báo a rập bị giết mà TRUM mang ra mặc cả buộc ép a rập phải chịu tăng sản lượng và về phe mỹ để điều tiết và chi phối giá dầu ở mức 65usd.lại về lại 12-13 rồi làm lại ván mới

Status
Not open for further replies.
Back