Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Vì Không-Không chân tượng, đại ý: Không chơi lâu dài , những thứ Không phải do mình tìm ra.
Kiến thức khi mình bắt đầu tiếp cận, nó là của nhân loại. Nhưng sau khi mình nhận thức được nó 1 cách sâu sắc, nó dần ngấm vào con người mình và nó được gọi là của mình.
Tương tự cổ phiếu cũng vậy, ban đầu nó là 1 trong số hàng nghìn cổ khác. Sau khi chắt lọc và kẹp pi dài hạn với nó, nó mới biến thành của mình :21:
Đại loại thế.

Kiến thức khi mình bắt đầu tiếp cận, nó là của nhân loại. Nhưng sau khi mình nhận thức được nó 1 cách sâu sắc, nó dần ngấm vào con người mình và nó được gọi là của mình.
Tương tự cổ phiếu cũng vậy, ban đầu nó là 1 trong số hàng nghìn cổ khác. Sau khi chắt lọc và kẹp pi dài hạn với nó, nó lại biến thành của mình :21:
Đại loại thế.
Dạo này chị đại luận chứng tốt thật đấy :21:

Tương tự cổ phiếu cũng vậy, ban đầu nó là 1 trong số hàng nghìn cổ khác. Sau khi chắt lọc và kẹp pi dài hạn với nó, nó lại biến thành của mình :21:
Đại loại thế.
Nope phải,
Kiến thức của mình là của mình, nhân loại chỉ là những kẻ bắt chước...người dẫn đầu.

Em lại nghĩ chị đang nói đến những vĩ nhân ạ!
hi thầy xàm,
bỗng dưng nghĩ ra cái trò này vì lâu nay quite quá, vả lâu rồi ko quay lại dòm chứng với fute, nên muốn thử thách đấu với ng dc xem là có nhiều luận lí và thi triển nhiều chiêu thức nhất trên đây,
tính là để chịu thêm vài vết thương học cho mau ngấm,
2 là lấy lại cảm giác
chơi hông ? hihi...

Status
Not open for further replies.
Back