Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Ko kệ VNI được anh chim ạ...chỗ kiếm xèng an toàn nhứt hiện nay...
Khi cả TG nhìn về sụp pọt, thì Thánh Bàng lại linh cảm được sụp đổ...
Không hiểu nàm thao, mà anh ý có thể có được linh cảm Thần Thánh đến vậy...Quá ư huyền bí!

Ko kệ VNI được anh chim ạ...chỗ kiếm xèng an toàn nhứt hiện nay...
Khi cả TG nhìn về sụp pọt, thì Thánh Bàng lại linh cảm được sụp đổ...
Không hiểu nàm thao, mà anh ý có thể có được linh cảm Thần Thánh đến vậy...Quá ư huyền bí!
Futè thì cứ canh như bác Tí kiếm tiền chợ thôi, nhưng nói thực là lúc này cả long lẫn short đều ghê ghê, dê làm khổ bò :21:
Bác Tí oánh siêu nhanh theo bảng điện :113:

chính xác cái m lo. nhưng m nhìn nhiều hơn về Shanghai hơn.
SH đang tiệm cận vùng đáy của 2008-2013-2014, do tác động của trade war, chiêu bài cuối cùng of anh Mĩ là gì để đưa SH về nốt vùng này ?
và chiêu bài đã dùng của anh Trump đang ghè lên chân ảnh và effect lên chính TT Mĩ (1). ngay cả các BCTC các DN mĩ quí 3 có khả quan nhưng vẫn ko đỡ DJ dậy nổi sau cú dip down vừa rồi. Đủ thấy là TT đang lo ngại việc nâng LS 4 lần of Fed sẽ ảnh hưởng đến các chỉ số KT of Mĩ + (1)
=> DJ sẽ về mức 38.2% of Fib và fool around ở vùng này chờ nền KT confirm no affect.
Trump Tập lên gân gắt quá nên giờ bên nào buông cũng khó... cuộc chiến lần này đều chạm vào lợi ích cốt lõi của nhau... hai hổ khó sống chung chuồng... lịch sử thế giới dễ xẩy ra xung đột lớn để tranh đoạt cao thấp khi có siêu cường mới nổi... pray cho điều đó ko xẩy ra một lần nữa để thiên hạ thái bình ace còn có cửa kiếm sống :77:

Futè thì cứ canh như bác Tí kiếm tiền chợ thôi, nhưng nói thực là lúc này cả long lẫn short đều ghê ghê, dê làm khổ bò :21:
Tí ca thì mỗi mình ảnh chơi được xì tai dao găm...hihi...
Bàng ca mới vô đối...chơi đại đao luôn...Phán duy nhứt 1 đường...gặp bức tường thì trả vờ rút phích...hihi...
Anh hùng trong lòng em zai!!!

ủa sao 2 bảng của anh Chim với Vincent cùng MN mà hình lại khác nhỉ ?
à, 1 cái là VNI30 vs VNindex

Status
Not open for further replies.
Back