Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Bon đố cả nhà:
7-3+4 = 0 hay 8
:))
Bài này chắc đơn giản với mọi người.
Nhưng hôm qua bài đơn giản hơn của lớp 2 mà mình không làm được. Phải mang hỏi con chị :19:
16-06-68-88-xx -98
tìm xx

Câu chuyện DCM DPM rõ quá,ko thik chơi 2 cổ này.
Sáng anh nhắn em SJS múc hay hơn DCM DPM.
Híc,còn đen quá,có phải cùng tuổi Trâu như chú @Xàm Xí mà ấy em nào là dính chưởng ngay :)
Hôm nay các anh MMS đánh như thế là quá vui rồi.Cứ coi như quà Giáng Sinh,:))
Hehe lúc oil 70 USD để dự báo nó sẽ gãy trong thời gian tới và về dưới 50USD không phải là dễ và rõ ràng đâu anh, cách đây 2.5 tháng nhà nhà còn hô oil lên 100 USD mà. Và khi kịch bản đã đi đúng hướng với mình thì tại sao không action a nhỉ. giá Ure đầu ra tăng 20% so với cùng kỳ, giá khí đầu vào lại giảm tương đôi mạnh, 11 tháng đã vượt kế hoạch lợi nhuận 35% rồi,2019 lợi nhuận tăng trưởng tiếp nếu giá khí cứ thấp như thế này :)

Đê ji fiu trơ cầm máu rồi
Nik kei, shang hai sẽ xanh thôi
Vờ Ni hôm nay ai đi chợ
Cuối phiên sẽ có mớ cá hồi...:115:

Hehe lúc oil 70 USD để dự báo nó sẽ gãy trong thời gian tới và về dưới 50USD không phải là dễ và rõ ràng đâu anh, cách đây 2.5 tháng nhà nhà còn hô oil lên 100 USD mà. Và khi kịch bản đã đi đúng hướng với mình thì tại sao không action a nhỉ. giá Ure đầu ra tăng 20% so với cùng kỳ, giá khí đầu vào lại giảm tương đôi mạnh, 11 tháng đã vượt kế hoạch lợi nhuận 35% rồi,2019 lợi nhuận tăng trưởng tiếp nếu giá khí cứ thấp như thế này :)
Nhìn bảng điện thì đúng là DCM DPM đang đẹp.Một bức tranh hơn vạn lời nói.
Mình đâu có phủ nhận.

cái vụ tăng DPM ko phải đến từ những cái này
mà đến từ cổ đông lớn vừa mua vừa rồi và thêm case nn thoái vốn @@

Thánh ơi,
Thánh phiêu du nơi nào, có còn nhớ nhung lời thề hẹn?
Con phân vân quá, con vắt tay lên chán hằn đêm...và tự hỏi: Liệu có phải con cầm đèn phóng trước utu? Con phát hiện, con đã bắt vía Thánh sớm hơn Đông Chí hạn định. Trước Đông Chí Thánh hì hụi húc hàng, sau Đông Chí...Thánh lại bẽ bàng cút hết? Con hoang mang...
Con nên cút hay là nên giữ...Thánh ơi...

Status
Not open for further replies.
Back