Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Cái hay là ai cũng biết QC ác nhưng nhiều người vẫn tặc lưỡi chui đầu vào rọ. FIT của em giai chị đại cũng thế, giờ không đủ mua được cốc trà đá :1:
Đầu năm có ông Tiến sĩ Quách Mạnh Hào còn đăng đàn fb chúc mừng cổ đông của FIT, cuối năm bay cả móng nhà
Ác quá chứ nếu tử tế chút thì chắc cũng đâu đến nỗi nhỉ???????
Hôm nọ thử nhìn lại FIT, TSC, DCL... định gọi cho S hỏi làm ăn thế quái nào mà nghĩ lại, lại thôi.
Chị Đại gọi điện nhắn giùm anh S nhỏ lẻ đang nhẩm bài "Tết này con không về" :)

Bẩm cụ Thánh Thôi Táng Nốt,
3 Xàm con đu theo vía Thánh: 700 cổ PTB giá vốn @62k, 1000 cổ VEA giá vốn @38k. Danh mục cổ năm Kỷ Hợi của con chỉ có vậy.
Con xin hứa với Thánh, nếu cuộc sống của con không khó khăn đến mức phải bán cổ lấy tiền tiêu, thì con sẽ hold đến cuối năm Hợi này, mặc kệ giá lên hay là xuống, mặc kệ BCTC tốt hay là xấu, mặc kệ TG bình yên hay là đảo điên...
Con trung thành với lý tưởng của Ngài!
Deal này trúng là do tầm nhìn của Thánh vượt không-thời gian, lỡ có bại thì là do con chưa hiểu ý Thánh...
Tạ Thánh ban cua...bự!

Khủng hoảng thật à ACE?
NAV sau khi suýt hòa thì hiện lại âm 5% so với đầu năm rồi.

Khủng hoảng thật à ACE?
NAV sau khi suýt hòa thì hiện lại âm 5% so với đầu năm rồi.
phò lâu anh Mark, anh í đã cutloss sau khi nav giảm 0.x % nhưng nhìn thấy tt quá nguy hiểm mà chị;
chúc chị ngày mới vui vẻ :))

• Like
Reactions: TTN
phò lâu anh Mark, anh í đã cutloss sau khi nav giảm 0.x % nhưng nhìn thấy tt quá nguy hiểm mà chị;
chúc chị ngày mới vui vẻ :))
TK 1 tỷ chị vừa giao dịch hôm 05/12 đến giờ cũng lỗ 3.2%.
Khiếp thật. Đấy là bữa nay ttck của mình chưa rơi vào hoảng loạn như ở Mẽo quốc đấy nhé.

kịch bản VNI về 300-350 trong năm 2019 là rất khả thi khi mà 1 ctyck đã dám nhìn thẳng vào sự thật bản chất TTCKVN,nơi mà đa số các doanh nghiệp lớn đều do nhà nước sở hữu,2019 với vô vàn khó khăn đang chờ đón các NDT không chỉ ở VN mà còn cả thế giới cũng rất khó khăn.khi mà lãi suất bắt đầu tăng,tỷ giá cũng sẽ tăng thì sẽ kéo theo lạm phát,doanh nghiệp sẽ bị bào mòn chi phí do lãi vay tăng cao,lợi nhuận sụt giảm,sẽ có rất nhiều doanh nghiệp phá sản.ĐỪNG NGHE NHỮNG GÌ CHÚNG NÓI,HÃY NHÌN NHỮNG GÌ CHÚNG LÀM.
http://cafef.vn/vcbs-du-bao-thi-tru...ao-dong-tu-300-350-diem-20181224134204166.chn
http://cafef.vn/giang-sinh-den-toi-...iem-thung-muc-22000-diem-2018122507433162.chn

kịch bản VNI về 300-350 trong năm 2019 là rất khả thi khi mà 1 ctyck đã dám nhìn thẳng vào sự thật bản chất TTCKVN,nơi mà đa số các doanh nghiệp lớn đều do nhà nước sở hữu,2019 với vô vàn khó khăn đang chờ đón các NDT không chỉ ở VN mà còn cả thế giới cũng rất khó khăn.khi mà lãi suất bắt đầu tăng,tỷ giá cũng sẽ tăng thì sẽ kéo theo lạm phát,doanh nghiệp sẽ bị bào mòn chi phí do lãi vay tăng cao,lợi nhuận sụt giảm,sẽ có rất nhiều doanh nghiệp phá sản.ĐỪNG NGHE NHỮNG GÌ CHÚNG NÓI,HÃY NHÌN NHỮNG GÌ CHÚNG LÀM.
http://cafef.vn/vcbs-du-bao-thi-tru...ao-dong-tu-300-350-diem-20181224134204166.chn
http://cafef.vn/giang-sinh-den-toi-...iem-thung-muc-22000-diem-2018122507433162.chn
Cụ xem lại hộ em, hình như thằng này nó bảo biến động khoảng 300-350 điểm. Ý tứ đỉnh trừ đáy bằng 350 đ thôi sao ấy chứ.
Cụ đừng dọa em nhé :21:

Cụ xem lại hộ em, hình như thằng này nó bảo biến động khoảng 300-350 điểm. Ý tứ đỉnh trừ đáy bằng 350 đ thôi sao ấy chứ.
Cụ đừng dọa em nhé :21:
bạn kiến thức đầy mình,tôi làm sao dọa được nhưng lúc này mà ôm 1 bụng cp thì cũng nản lắm.chỉ có điều may cho bạn là những cp mà bạn đang giữ nó có tính đặc thù riêng lên chưa thấy thê thảm.thanh khoản nó cũng rất cô đặc lên bạn thấy nó khó xuống.hãy nhìn lại 2008 xem cái gì đã diễn ra,so sánh nó với 2018 thì rất giống nhau.VNI lần này thủng 900 thì về dưới 635 đó bạn.

• Like
bạn kiến thức đầy mình,tôi làm sao dọa được nhưng lúc này mà ôm 1 bụng cp thì cũng nản lắm.chỉ có điều may cho bạn là những cp mà bạn đang giữ nó có tính đặc thù riêng lên chưa thấy thê thảm.thanh khoản nó cũng rất cô đặc lên bạn thấy nó khó xuống.hãy nhìn lại 2008 xem cái gì đã diễn ra,so sánh nó với 2018 thì rất giống nhau.VNI lần này thủng 900 thì về dưới 635 đó bạn.
Tuyệt vọng cũng đẹp như một bông hoa :1:

QUYẾT đại hiệp 2 hôm nay dùng chiêu đánh nén cuối phiên nhưng chiêu thức đánh nén này dùng không thể được nhiều lần trong 1 thị trường đầy may rủi như vịt ngan

• Like
Status
Not open for further replies.
Back