Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Quên, anh Coca ra điện thoại mà hông thấy ai nhắc hehe
Chị Đại @TTN đổi điện thoại trước tết hem, ủng hộ anh Coca
Con dưới này Active 1, màn hình hơn 5'' xíu, giá 5 chịu. Con Active 1+ màn 6'' giá 6 chịu 3.
Tóm lại nếu k thích xài điện thoại TQ và iu nước thì thấy giá này cũng được.

Em đoán là gấp thếp tiếp, cơ hội cơ hội tốt:21:
Mình nghĩ không nên bàn về vị thế của người khác nhất là khi vị thế đó đang gặp thách thức.
Cụ đó có 30 tỷ để đánh bạc là hơn đứt đa số ACE mình ở đây rồi. Thua hay thắng đều là bài học của riêng mỗi người. Mình đâu biết người ta biết gì hay có cơ sở gì để quyết định xuống tiền đâu?

Quên, anh Coca ra điện thoại mà hông thấy ai nhắc hehe
Chị Đại @TTN đổi điện thoại trước tết hem, ủng hộ anh Coca
Con dưới này Active 1, màn hình hơn 5'' xíu, giá 5 chịu. Con Active 1+ màn 6'' giá 6 chịu 3.
Tóm lại nếu k thích xài điện thoại TQ và iu nước thì thấy giá này cũng được.

Có người đang bảo mua hộ con 5 triệu giảm giá 700k mà chưa quyết đây. Điện thoại còn dùng được mà, sao phải lãng phí nhờ :21:

Có người đang bảo mua hộ con 5 triệu giảm giá 700k mà chưa quyết đây. Điện thoại còn dùng được mà, sao phải lãng phí nhờ :21:
Mua đi cho nó mới, cũng k lãng phí gì đâu,
em cũng định mua đây nghiêm túc, chắc cuối tuần mua, 5 chịu tương đương 50 ngày tiền ăn của em rồi.

Mình nghĩ không nên bàn về vị thế của người khác nhất là khi vị thế đó đang gặp thách thức.
Cụ đó có 30 tỷ để đánh bạc là hơn đứt đa số ACE mình ở đây rồi. Thua hay thắng đều là bài học của riêng mỗi người. Mình đâu biết người ta biết gì hay có cơ sở gì để quyết định xuống tiền đâu?
dám dưa vị thế thì thích bàn rồi cụ ợ, đoán là việc của em! cụ thích so sánh về tiền thì cụ cứ so sánh với em 30 tỏi hay 1k thì cũng là một lần xuống tiền mà thôi...

Price action nó cần nhìn cụm 3 nến và thêm vol cơ thầy. Hôm trưởng lão 2Win hoan hỉ đỡ đẻ bé con em Vni mà vol chỉ xấp xỉ trung bình 15 ngày là kém tin cậy rồi, nâng cảnh giác lên là vừa :15:
VOL tăng hơn 50% so với TB thì các tín hiệu kỹ thuật mới đáng tin cậy nhờ? :21:

Status
Not open for further replies.
Back