Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Lẽ nào...ý anh Chánh là: Lét the Lỗ run...
Em tưởng, hồi lên là táng, hồi lên là táng...mới đúng bài???
Anh đang nói đến bài nào thế? Index hay riêng lẻ?
Không táng và cắt lót khẩn thì sao lên được, thủ tờ rưởng cứ thử thách lính lác hoài, dỗi nha :21:

tiền không nhiều như vỏ hến chứ không cũng gấp thếp phát này theo thầy:21:
Vừa pọt ở trên, phải cút lót thì mới lên được, chứ ai cũng như thầy thì bụng bự đẩy xe bò không công chắc? :19:
Gian ác đến thế là cùng :21:
Nhưng thôi, cứ chờ xem sau 14h chiều nay đã, không co chân thì cụt chân, đơn giản :4:
Vịt chiên xanh rồi kìa :10:

Chiến thuật đại bàng...sinh tồn là yếu tố phải quán triệt...
Cút lỗ là để bớt đau khổ...
I am cutting slowly...slowly...slowly...
You should action like me...
Giờ những gì mình muốn nói đều có anh này nói hộ :21::21::21:
One thing I've learned in 35 yrs. of trading: Just because the"market" (Dow, NASDAQ, etc.) makes a low, that doesn't mean it's time to load up on individual stocks.

Anh đang nói đến bài nào thế? Index hay riêng lẻ?
Không táng và cắt lót khẩn thì sao lên được, thủ tờ rưởng cứ thử thách lính lác hoài, dỗi nha :21:
Bài của Đại Bàng...có tựa là Niềm Đau Trôn Rún...
Anh dỗi thì anh cứ dỗi thôi...
Cùng lắm ignore 3 tuần...là hếch...Em chịu được hình phạt này...

One thing I've learned in 35 yrs. of trading: Just because the"market" (Dow, NASDAQ, etc.) makes a low, that doesn't mean it's time to load up on individual stocks.
Em cút xong rồi bà chị...mà sao mãi không thể gượng cười like chị...
Cố gắng thử nhoáy...
Đời đổi khi ta đổi...icons... :24:

Chắc ảnh nói sau khi cut loss xong sau vụ múc hàng mấy tuần trước :10:
Mấy tuần trước mình có nhờ chị đại hỏi ảnh về chart DJ next 6 months, ko biết ảnh đã trả lời chị đại chưa :105:

Bài của Đại Bàng...có tựa là Niềm Đau Trôn Rún...
Anh dỗi thì anh cứ dỗi thôi...
Cùng lắm ignore 3 tuần...là hếch...Em chịu được hình phạt này...
Phải có ai đó cất tiếng nói, thì XH mới tiến bộ lên. Ít ra thì anh cũng đã hiểu em hơn rồi nhỉ? :21:
Phải thưởng chứ phạt gì, tiếc là em hết xèng roài, cho chịu 1 quãng nha :10:

Chắc ảnh nói sau khi cut loss xong sau vụ múc hàng mấy tuần trước :10:
Mấy tuần trước mình có nhờ chị đại hỏi ảnh về chart DJ next 6 months, ko biết ảnh đã trả lời chị đại chưa :105:
Em nghĩ chiến lược của anh Mark là follow market. Khi cổ phiếu vào form và đáp ứng các tiêu chí của ảnh( không chỉ về TA đâu nhé) thì ảnh mua. Sai thì cắt nên dự đoán về tương lai của thị trường trong vài tháng không phải là vấn đề cần quan tâm.

Em nghĩ chiến lược của anh Mark là follow market. Khi cổ phiếu vào form và đáp ứng các tiêu chí của ảnh( không chỉ về TA đâu nhé) thì ảnh mua. Sai thì cắt nên dự đoán về tương lai của thị trường trong vài tháng không phải là vấn đề cần quan tâm.
Hỏi ảnh xem góc nhìn của thần tượng chị đại với chart DJI thôi chứ có cần ảnh dự đoán tương lai đâu. Thôi, dừng vậy nhé :21:

Status
Not open for further replies.
Back