Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
không ngờ khủng hoảng kinh tế lại tới sớm vậy.lúc đầu nhận định sang 2019,éo ai ngờ nó úp sọt mình luôn.TTCK có lẽ sắp bước vào giai đoạn con gấu.nhưng thực sự tiếc lên ko bán.giờ đành ngồi ôm quá khứ hy vọng và hy vọng??///
anh nói đúng tâm sự của em rồi...http://cafef.vn/sau-nhieu-quy-giam-...ap-doi-cung-ky-nam-truoc-2018102614080822.chn, quá tự tin đành ra ko chốt lãi, 1 con vịt đen đảo ngược hết. Nhưng em ko thâm vào vốn, và em cũng ko tin khủng hoảng kinh tế, chỉ là 1 sự điều chỉnh lớn. :8cool_tire:

Định táng 50 củ, mà Tí ca ko ủng hộ, làm em run quá...chơi có đúng 5 củ...coi như đánh pài. Ko ăn 100đ thì đứt cước, ko có chiện ăn non.
Thánh Bàng ăn thịt dog...Thánh Bàng ăn thịt dog...
Hôm nay kiếm được gần bằng một cú tất tay rồi, vì thế sợ mất cái đang có hơn là 100 points ảo kia.

Định táng 50 củ, mà Tí ca ko ủng hộ, làm em run quá...chơi có đúng 5 củ...coi như đánh pài. Ko ăn 100đ thì đứt cước, ko có chiện ăn non.
Thánh Bàng ăn thịt dog...Thánh Bàng ăn thịt dog...
Cuối thánh rùi, anh ăn thịt dog đi ạ. Mai cuối tuần rùi

Sent from my iPhone using Tapatalk

Hôm nay kiếm được gần bằng một cú tất tay rồi, vì thế sợ mất cái đang có hơn là 100 points ảo kia.
Em có kiếm được tẹo nào đâu, từ qua giờ ngồi rình...nhấp nhấp nhổm nhổm...đợi mỗi cái dấu hiệu trời ban.
Nhìn TT nó cứ chạy theo lời Phán, mà nát tan cõi lòng. Quyết táng...5 củ.

Status
Not open for further replies.
Back