Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Ổng phán tùy hứng chứ có phải muốn phán lúc nào là phán đâu. Nhưng phải công nhận võ say của DB ghê thật, uống vào phán kinh lắm.
Thế anh em mình chơi thử một vố không ạ? Lát ATC nhắm mắt, bịt tai phang mợ nó 1 vố to...rồi khấn...sang tuần ăn 100 điểm hơn...hoặc là đứt cước. Cờ bạc vậy nó mới khoái lạc...

Thế anh em mình chơi thử một vố không ạ? Lát ATC nhắm mắt, bịt tai phang mợ nó 1 vố to...rồi khấn...sang tuần ăn 100 điểm hơn...hoặc là đứt cước. Cờ bạc vậy nó mới khoái lạc...
Chán có muốn thì cứ làm vài lot thử thôi rồi sau tính tiếp. Chứ còn mình cứ tất tay là sập hầm, chơi ít ít thì cứ thắng tơi tới.

Chán có muốn thì cứ làm 5-10 lot thử thôi rồi sau tính tiếp. Chứ còn mình cứ tất tay là sập hầm, chơi ít ít thì cứ thắng tơi tới.
Anh không chơi với em ạ? Thế thôi, em rút cái búa ra khỏi sòng PS vậy...
Lẩn quẩn, loanh quanh, chờ đập một cú...ăn trăm điểm...mà Thánh cứ vờn em như vờn gà con thê này...Chắc Thánh không thương em nữa...có điềm báo rồi...Haizzz...
#######
Ức chế thiệt...vác cái búa vào, lại vác cái búa ra...đíu đập được con cá nào cho ra hồn... Thánh Bàng ơi là Thánh Bàng ơi...hic

Tại Chán không một lòng tin. Sáng đập một cái đầu phiên là được 15 points ++ rồi còn gì
Em không quen chơi dao Găm anh Tí ơi, chứ không phải là không có lòng tin...Em quen chơi dao Phay...xả xuống là không nhấc lên liền luôn được...haizzz
Em hỏi thịt dog, là vì em nghi ngờ Thánh Bàng dò trúng sóng của lão Icahn chó già... nếu mà đúng vậy, thì táng vài trăm điểm ngon ơ...chơi tới bến...tiếc...hic
Mà thôi, đã rút ra khỏi sòng rồi, tiếc cũng không ích gì...nữa...
Một cảm giác hụt hẩng...không thấy bến bờ...
haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Chợ mấy thằng da vàng nhật tàu hàn xẻng cũng dek tin thằng đao... đang mải miết giảm... nhìn chart nghi thằng đao tối nay sinh chuyện...
Chẳng được miếng nào bụng đói... lại chui vào hang nằm mút tay vại... :2cool_burn_joss_stick:

Status
Not open for further replies.
Back