Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
không pản đối ý thầy, nhưng tôi chỉ dùng thực tế để pản biện
đành rằng bỏ cả đời để theo giáo quy của Khổng phu tử chẳng hạn...bạn sẽ thành người tốt
nhưng, có một nơi:

Nó lại pảo...hãy học để là chính mình, hãy lắng nghe trái tim mún gì....để mà đáp ứng nó (nhu cầu). và nơi đó lại là nơi tập hợp những người giỏi nhất, dù thuế má....nó cao vòi vọi
vậy lên:
Nếu pạn muốn cái ô tô (có lẽ là giấc mơ của 99.9% man) sao không sở hữu nó hiiiiiiiiii
Về cơ bản thì nên đợi có sản phẩm test thử rồi hãy mua là chuẩn. Nhưng với em, em có suy nghĩ của riêng mình và chấp nhận đặt cược. Em không chắc chắn mình đúng, nhưng nếu có mất mát do sai lầm thì cũng không quá lớn đối với em.

không pản đối ý thầy, nhưng tôi chỉ dùng thực tế để pản biện
đành rằng bỏ cả đời để theo giáo quy của Khổng phu tử chẳng hạn...bạn sẽ thành người tốt
nhưng, có một nơi:

Nó lại pảo...hãy học để là chính mình, hãy lắng nghe trái tim mún gì....để mà đáp ứng nó (nhu cầu). và nơi đó lại là nơi tập hợp những người giỏi nhất, dù thuế má....nó cao vòi vọi
vậy lên:
Nếu pạn muốn cái ô tô (có lẽ là giấc mơ của 99.9% man) sao không sở hữu nó hiiiiiiiiii
Đừng mua xe Vin, mà hãy tất tay vào VIC...
Hạnh phúc cho những ai không thấy mà tin...thưa Thiết ca...
Hãy đọc những lời bình lựn của họ...mà cười khì...và tung hô họ CỰC TÀI GIỎI...hihi

Nay me phải ở nhà chăm con, ko tiện đập bàn chi tiết với Thiết ca vụ này được...hẹn hôm khác ạ...hihi

Anh @R-trader :Giá oil rơi vừa qua là ngoài dự đoán của em và không đi theo kỹ thuật,có yếu tố khủng hoảng chính trị tại Arap..nên em out hết rồi anh.Chỉ còn hàng chưa về.Vì em đánh đòn bẩy cao nên cần an toàn TK.
Trong tương lai gần có thể có pullback oil nhưng yếu tố khủng hoảng ctri thì em ko dự đc và TK mình ko nên phụ thuộc những thứ đó.
Em sẽ làm deal mới vậy.
Lỗ nhiều không, HL?

Đừng mua xe Vin, mà hãy tất tay vào VIC...
Hạnh phúc cho những ai không thấy mà tin...thưa Thiết ca...
Hãy đọc những lời bình lựn của họ...mà cười khì...và tung hô họ CỰC TÀI GIỎI...hihi

Nay me phải ở nhà chăm con, ko tiện đập bàn chi tiết với Thiết ca vụ này được...hẹn hôm khác ạ...hihi
tình iu là si mê mà thầy!
chưa ăn thua....khi xưa người nhật biết xe honda (dam 50cc) là xe cù bắp, honda lúc đầu chỉ là tiệm sửa xe máy như bên vệ đường VN. nhưng họ vẫn đi.....người m kêu người Jap khùng....nhưng người nhật đã chắp cánh 1 niềm tin ....để có 1 power of dream như hôm nay
Hay gần hơn cái hyundai lúc đầu...tệ hại...nhưng thế hệ pac đang son vẫn mua....để có 1 hyundai i10...như hôm nay, làm cho bọn Toy phải vã mồ hôi hột
tất cả vì tình iu..."cỏ nhà tuy cụt nhưng mà nó thơm"
thế còn V ???? chả nhẽ chỉ biết hát xuông pài " V N ơi!!!!!!!"
hiiiiiiiiiiiii

Giá dầu đúng là khó lường thật :109:
Dạ,một khi tai nạn xảy ra ngoài khả năng phân tích của mình thì an toàn TK là tốt nhất.Thật sự,em kỳ vọng Oil sẽ có 80$ trong năm 2018-2019 nhưng tình hình khủng hoảng chính trị tại ArabSaudi như thế này ko biết oil sẽ như thế nào,ngoài yết tố KT rồi ,trừ khi oil lên lại >60$ và tình hình khủng hoảng ctri tại Arab Saudi lắng xuống thì mới n/cứu lại.

a đọc lại
http://images1.cafef.vn/download/07...ay-dkcc-to-chuc-dhdcd-bat-thuong-nam-2018.pdf
lần này, chủ tịch mới lên sẽ có những thay đổi đáng kể
trong đó sẽ tăng cường trích lập dự phòng
Dù đúng hay sai chưa bàn, nhưng rất là rủi ro nếu như CTG điều chỉnh KHKD như vậy.
Hôm trc anh có nghe là đưa 9k tỷ trích lập.
Anh mới làm sạch sẽ trc khi bàn giao.
Biết đâu là tốt hơn,
AE mình cứ nhìn bảng mà chiến.
Dương mưu,dương mưu @Xàm Xí !

tình iu là si mê mà thầy!
chưa ăn thua....khi xưa người nhật biết xe honda (dam 50cc) là xe cù bắp, honda lúc đầu chỉ là tiệm sửa xe máy như bên vệ đường VN. nhưng họ vẫn đi.....người m kêu người Jap khùng....nhưng người nhật đã chắp cánh 1 niềm tin ....để có 1 power of dream như hôm nay
Hay gần hơn cái hyundai lúc đầu...tệ hại...nhưng thế hệ pac đang son vẫn mua....để có 1 hyundai i10...như hôm nay, làm cho bọn Toy phải vã mồ hôi hột
tất cả vì tình iu..."cỏ nhà tuy cụt nhưng mà nó thơm"
thế còn V ???? chả nhẽ chỉ biết hát xuông pài " V N ơi!!!!!!!"
hiiiiiiiiiiiii
Si mê là phân khúc bán hàng sướng nhất, chứ ai đi nhắm vào mấy ông lõi đời như cụ Chim nhà mình, lão nhể :)

Status
Not open for further replies.
Back