Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Y xì đúc trường hợp của HAG... ko biết anh ấy đang thiền tập ở tịnh xá nào... thỉnh thoảng có mở bảng giá ra xem ko nhỉ :1:
Ảnh bảo tiền qua đầy túi, qua không quan tâm nhiều đến giá nữa nhá. Về bao nhiêu chả được. Lúc nào buồn mua qua mua vào rồi lại bán ra kiếm tý tiền tip thui nhoa.

Ai cha, hơn 6 phút trôi qua...mà không thấy cái lệnh nào to đùng trên bảng điện...haizzz

Nhà con mợ VIC...an tâm không bị dí dao vào lưng rồi...haizzz

Đánh chứng, đúng là dễ...đánh bạc mới vãi...haizzzz

Nản anh Bé...haizzzz
Khớp giá xanh rùi, anh ui. Em sẵn dao rùi nhé, đang vàng kìa

Sent from my iPhone using Tapatalk

Khớp giá xanh rùi, anh ui. Em sẵn dao rùi nhé, đang vàng kìa

Cảm ơn an Bé...
Cơ bản, nếu anh vào giá xanh...thì tay anh bé quá...không đủ sức đuổi Tây...như song Trưng phố VC.
Để em đi bán dạo tiếp...haizzz
Cả dao và xèng lãi anh đều cho vào túi nhóe, cảm ơn anh lần nữa!!!

Thấy nhiều báo cáo lắm, còn không rõ số lượng. Gồm báo cáo định kỳ, báo cáo đột xuất, báo cáo tái cơ cấu, báo cáo chuyên đề, báo cáo bằng file cứng, file mềm, bằng hệ thống fms.....
Nhân viên nào ngoài công việc chính mà phụ trách thêm công tác làm báo cáo thì thường nghĩ việc sớm vì đuối
Tốt nhất là cho kết nối vào core đi, đỡ phải báo cáo nhiều :24::24::24:
Anh em đỡ mệt, anh bò nhỉ :24::24::24:

3/4 TK là P,1/4 là B.
Mình bigbet cho tới Giáng Sinh 2018.
Mọi thứ đang đi đúng con đường nó phải đi, :)))
Nào we cùng đợi Giáng Sinh và cùng chúc bình an cho nhau.!
DJ 27K
Oil +20% 66$

E lại betting anh đánh quả này chỉ t3 là done. Market test 925 không có tiền vào , đáy W không thành công rồi lần này khả năng cao thủng 880 vào tuần sau !!!

Tay ai to thế anh Bé nhẩy...hihi...
Hàng bán đắt như tôm tươi...hihi...

Híp pi with Ken...Coca Musker...hihi...
Ghê nha [emoji119][emoji1666], lần đầu thấy anh Cào (joker) mạnh mẽ thế [emoji16]

E lại betting anh đánh quả này chỉ t3 là done. Market test 925 không có tiền vào , đáy W không thành công rồi lần này khả năng cao thủng 880 vào tuần sau !!!
Hàng anh về TK hết rồi,vẫn chưa bán .Nên chú bảo T3 done là sai.
-890-930: vùng sợ hãi+nghi ngờ,nên 925 tiền chưa dám vào là đúng.Tiền chỉ vào khi các ĐK sau thoả mãn và TTCKTG sẽ tăng đến Giáng Sinh-cũng là lý do anh tin DJ target 27K.
Tuần sau ?:
-EU họp về Brexit
-Trump gặp Tập.
- 6/12 OPEC họp có cắt hay ko sản lượng Oil.
-Xa hơn 15,16/12 FED họp về LS .

Nếu thuyết âm mưu của anh Cào thành công với VIC thì làm gì có cửa xuống hả anh [emoji16]

Hàng anh về TK hết rồi,vẫn chưa bán .Nên chú bảo T3 done là sai.
-890-930: vùng sợ hãi+nghi ngờ,nên 925 tiền chưa dám vào là đúng.Tiền chỉ vào khi các ĐK sau thoả mãn và TTCKTG sẽ tăng đến Giáng Sinh-cũng là lý do anh tin DJ target 27K.
Tuần sau ?:
-EU họp về Brexit
-Trump gặp Tập.
- 6/12 OPEC họp có cắt hay ko sản lượng Oil.
-Xa hơn 15,16/12 FED họp về LS .
VCB và HPG nhịp bắt đợt vừa rồi a vừa bảo done hôm qua đúng t3, và chuyển sang pvd bsr hôm qua, chẳng lẽ về TK nhanh thế ???

Nếu thuyết âm mưu của anh Cào thành công với VIC thì làm gì có cửa xuống hả anh [emoji16]

VIC mấy hôm trước nộp tiền 200 tỷ vào 1 đầu tk không tiện nói tên, trước hôm VIC trần và ra mắt vinfast ấy đỡ giá cho mấy lô trái phiếu chuyển cổ phiếu nên ngày đáo hạn. Sang tuần hết đỡ rồi cũng xuôi về nam hết :)

VIC mấy hôm trước nộp tiền 200 tỷ vào 1 đầu tk không tiện nói tên, trước hôm VIC trần và ra mắt vinfast ấy đỡ giá cho mấy lô trái phiếu chuyển cổ phiếu nên ngày đáo hạn. Sang tuần hết đỡ rồi cũng xuôi về nam hết :)
Sao anh biết hay vậy ạ :))

@satthu1102 : Hai AE mình ,mỗi ng đều có vị thế trái ngược nhau,anh thì full hàng ,còn em đã bán hết hàng nên đều có cái nhìn trái ngược nhau về TT, buồn cười nhỉ?Vì TT nó vẫn thế,như ngày và đêm chỉ có trạng thái của AE mình khác nhau mà mình cứ luận về TT chi cho mệt. Vni nó cứ đi những đoạn đường nó cần phải đi và chúng ta cứ an nhiên đón nhận mùa ông già Noel phát quà.

Status
Not open for further replies.
Back