Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Đóng dấu cái...hehe
Tình yêu lan tỏa...quá mãnh liệt... Anh Cung Xủ là mối tình thứ 1001 roài đóa nha..bà chị iu vấu...
Anh đã đứng ngoài TT 3 tháng nay.
Có lúc chợt nhìn những ng chơi chứng...cảm giác giống cảm giác ngày mình cũng chưa biết chứng là gì...!
Mấy ngày nay và cả sáng nay,mở bảng chứng mình lại thấy mình bay bổng trong đó.
"Núi là núi,sông là sông...Núi ko phải núi,sông ko phải sông..."có khác chăng cũng do lòng người còn "Tham-Sợ"quá chăng?

Anh đã đứng ngoài TT 3 tháng nay.
Có lúc chợt nhìn những ng chơi chứng...cảm giác giống cảm giác ngày mình cũng chưa biết chứng là gì...!
Mấy ngày nay và cả sáng nay,mở bảng chứng mình lại thấy mình bay bổng trong đó.
"Núi là núi,sông là sông...Núi ko phải núi,sông ko phải sông..."có khác chăng cũng do lòng người còn "Tham-Sợ"quá chăng?
Thay bằng câu này anh Cung Xủ ơi...
Răng là Răng...mà Lợi là Lợi...mất Răng còn Lợi, chứ mất Lợi là mất luôn cả Răng...haha
Trỗ nào càng nhiều Lợi...thì cứ mò đến...nhổ Răng... Việc gì phải tự giam mình...cố thủ!!!

Thay bằng câu này anh Cung Xủ ơi...
Răng là Răng...mà Lợi là Lợi...mất Răng còn Lợi, chứ mất Lợi là mất luôn cả Răng...haha
Trỗ nào càng nhiều Lợi...thì cứ mò đến...nhổ Răng... Việc gì phải tự giam mình...cố thủ!!!
Đã nói là CHỜ mà:860-780.
Rút gươm bình định thiên hạ trong 1 đêm thôi....

Đã nói là CHỜ mà:860-780.
Rút gươm bình định thiên hạ trong 1 đêm thôi....
Thì em mới gọi mà...Mất Cả gươm, vì không dám rút...Thiên hạ nhìn thằng khác nó lượm...mất còn đâu?
Tư Mã Ý...như Thiết Đô Đốc đã nói...ăn hên thôi...chú thật ra quên rút kiếm...kkk
Gud luck anh zai!!!
Bỏ chữ cai nghiện...thay bằng chữ cai tái nghiện...là điệp...hihi
Thank for your confirmation!!!

Status
Not open for further replies.
Back