Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Vẫn tiếp tục cái nhận định này mới nhắc lại chớ bác... còn tt ko đi theo suy tính của mình thì phải xem lại thoai... mình là cái thá gề mà cãi với nó hehe :24:
Chẳng phải nghe có vẻ có lý mà nó đi theo ý mình. Vậy nên tuyệt đối không cãi nhau nữa, tĩnh lại để lắng nghe hơi thở của thị trường thì tốt hơn thầy nhể :1:

Never chởi...
Always cảm ơn...
Nhờ Thần không ăn được...là do mình quá đen mà hui...bà chị iu vấu ạ...
Đúng ra, pải xin lỗi Thần...vì tội lây đen...nữa cơ...
Nhưng thấy Thần không khóc, nên thôi hok xin lỗi...hị hị
Đúng dồi, thua là tại mình đen thoai. Thần lúc nào chẳng được cô thương he he :21:
FUTè hôm nay quá chán, bộ đội sắp bị muỗi hút hết máu rồi :18:

Hệ thống của anh Mark khá đơn giản, ngoại trừ cái 6,7 không hiểu rõ lắm nhưng có thể bỏ qua được vì cp thỏa 6 tiêu chí kia thì sẽ thỏa mãn 2 cái còn lại, chung quy lại là anh này chỉ chọn cp mạnh mà quất mạnh vào, đến ngưỡng thì cắt.
Code để scan ami thì đơn giản thêm tí mắm muối giá >10 và thanh khoản >50000:
Filter1=C>MA(C,150) AND C>MA(C,200) AND C>MA(C,50)AND MA(C,150)>MA(C,200) AND MA(C,50)>MA(C,150) AND MA(C,50)>MA(C,200);
Filter2= MA(C,200)>Ref(MA(C,200),-10) AND Ref(MA(C,200),-10)>Ref(MA(C,200),-20) AND Ref(MA(C,200),-20)>Ref(MA(C,200),-30) ;
Filter3= C/LLV(C,250)>1.25;
Buy=Filter1 AND Filter2 AND Filter3 AND C>10 AND MA(V,20)>50000;
cứ paste vào analysis save tên mark chẳng hạn rồi scan là xong.
Kết quả tạm tính đến hết 8/11 như sau:
Đây là những cp thỏa mãn tiêu chi tăng của anh Mark, không có nghĩa là mua, hình như còn điểm mua sau 3 lần điều chỉnh biên độ giảm dần nữa.

Chắc anh chị em thiện lành chạy grab kiếm chút sữa cho con hết rồi hay sao...
Vắng quá...
e chào bác,tình hình này có về 635 không bác ơi.cá nhân e lấy làm quan ngại sâu sắc về việc TQ ngang nhiên lộng hành và cư xử thiếu văn hóa trên biển đông và các quần đảo trường sa của VN.thế này thì bảo sao bộ đội khong chui vào hang chấp nhận cho muỗi đốt còn hơn bị chết.
http://www.mofahcm.gov.vn/vi/mofa/tt_baochi/pbnfn/ns181108170242

Status
Not open for further replies.
Back