Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Dạ, em chào Anh:67:
Có thể miễn thủ tục chào hỏi, mang tính khách sáo giữa đôi ta không, thưa anh?
Em đã bị hội chứng Heo Ám bủa vây rồi, em cũng đã từ bỏ cờ hứng cả rồi...mong anh tha thứ. À mà, dẫu anh ko thứ tha cũng không sao, em đã có củ tỏi trong túi quần. Trỗ nào có em là có tỏi, trỗ nào có tỏi cũng có em...no bị ám.
Phiêu lãng nơi mây chốn gió, cuộc sống nó mới có mùi vị đẹp tươi... Về thăm nhà xưa người cũ, toàn thấy mùi vị của sự đen thui đeo bám...ôi thật là lắng lo...
Thôi thì...vác gánh tỏi lên vai...em đi tiếp.
Ai mua Tỏi tui thì pm nhé...

Tỏi này là tỏi trừ Tà
Tỏi này là Tỏi đại gia khuyên dùng...

Khùng khùng...não nùng!

Em đã bị hội chứng Heo Ám bủa vây rồi, em cũng đã từ bỏ cờ hứng cả rồi...mong anh tha thứ. À mà, dẫu anh ko thứ tha cũng không sao, em đã có củ tỏi trong túi quần. Trỗ nào có em là có tỏi, trỗ nào có tỏi cũng có em...no bị ám.
Phiêu lãng nơi mây chốn gió, cuộc sống nó mới có mùi vị đẹp tươi... Về thăm nhà xưa người cũ, toàn thấy mùi vị của sự đen thui đeo bám...ôi thật là lắng lo...

Tỏi này là tỏi trừ Tà

Khùng khùng...não nùng!
người a e thiện lành sao giờ ra nông nỗi này,bán đúng đáy à

người a e thiện lành sao giờ ra nông nỗi này,bán đúng đáy à
Được người Anh quan tâm là một sự vinh hạnh lớn lao,
Người em xin được phản hồi: Do mô hình 2 nhân tố.
+ Nhân tố 1: Lây đen thần tượng Đại Bàng, khiến NAV thần tượng ngừng tăng (đương nhiên NAV em vẫn giảm). Cảm thấy có lỗi và ân hận với Thần Tượng Đại Bàng, phải lãng tránh để thần tượng đỏ trở lại.
+ Nhân tố 2: Bị Đại Tài cờ bạc vả cho rụng răng, can tội thách đấu ngôi vị khi chưa đủ trình.
Từ 1 và 2, em quyết tâm, năm nay chỉ đi buôn Tỏi, năm sau tính tiếp chuyện đổi đời.

Tỏi này là tỏi trừ Tà

Khùng khùng...não nùng!
Bán 1kg, chuyển khoản Momo hay Vịt Teo Pay nhoa, cho nó 4.0 người anh.

Các anh đánh giá sao về tiến trình thu hẹp bảng cân đối kế toán của FED ạ. Em thấy đà thu tiền đang tăng, sắp tới trần 50 tỷ USD của FED rồi, QE3 bơm 80 tỷ USD/tháng, lãi suất 0.25%, chứng Mỹ tăng hơn 50%. Giờ nó thu 50 tỷ USD, lãi suất hiện tại 2.35% dự kiến ít nhất 1 lần nữa trong năm nay thì CK toàn cầu ?

Lala giao hàng đi cho nó 4.0 người anh.
Đồng ý, KaKa sẽ giao hàng đến quý Khách tròn 40 giấy nữa. Quý Khách có thể nhận hàng trên tầng thượng của tòa nhà ACB Nguyễn Thị Minh Khai khi điện thoại báo tin. Ghi chú: Drone có in hình 2 nhánh tỏi, tránh nhận nhầm hàng của Drone khác.
Cảm ơn Quý Khách!

Được người Anh quan tâm là một sự vinh hạnh lớn lao,
Người em xin được phản hồi: Do mô hình 2 nhân tố.
+ Nhân tố 1: Lây đen thần tượng Đại Bàng, khiến NAV thần tượng ngừng tăng (đương nhiên NAV em vẫn giảm). Cảm thấy có lỗi và ân hận với Thần Tượng Đại Bàng, phải lãng tránh để thần tượng đỏ trở lại.
+ Nhân tố 2: Bị Đại Tài cờ bạc vả cho rụng răng, can tội thách đấu ngôi vị khi chưa đủ trình.
Từ 1 và 2, em quyết tâm, năm nay chỉ đi buôn Tỏi, năm sau tính tiếp chuyện đổi đời.
tôi nói nhỏ với người a e thiện lành như này nhé,món chứng này trang đầu tiên vào học nó ghi rõ 1.TỰ CUNG.nhưng trang cuối cùng trong bí kíp võ công có ghi chú MÔN NÀY CHƠI KHÔNG TỰ CŨNG VẪN ĐƯỢC,SẼ SỚM THÀNH TÀI HƠN ĐÁM TỰ CUNG.người a e nhớ đừng nói với ai nhé

tôi nói nhỏ với người a e thiện lành như này nhé,món chứng này trang đầu tiên vào học nó ghi rõ 1.TỰ CUNG.nhưng trang cuối cùng trong bí kíp võ công có ghi chú MÔN NÀY CHƠI KHÔNG TỰ CŨNG VẪN ĐƯỢC,SẼ SỚM THÀNH TÀI HƠN ĐÁM TỰ CUNG.người a e nhớ đừng nói với ai nhé
Tạ Người Anh ban bí kíp,
Người em mang về, giấu vào ruột gối, tối tắt đèn mới mở ra xem. Nguyện thề trôn giấu, không lộ ra ngoài!
Kính củ Tỏi!

Cụ thú vị phết đấy.
I Like you rồi đó :21::21::21:

Trên đây ai cũng là chuyên gia tự cung cả, thầy nói thế này ae biết phải làm sao? :15:

Tỏi này là tỏi trừ Tà

Khùng khùng...não nùng!
Hoá ra người Anh Em là bạn của Châu Việt Cường ah:71:
Tỏi là gia vị thần tiên
Ăn vào trị bệnh, rẻ tiền dễ mua
Tỏi mà ngâm dấm hơi chua
Ăn kèm lòng lợn lúc mưa...hết bài:cungly:

Status
Not open for further replies.
Back