Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Hôm nọ mình đi đến công viên Thiên Đức ở Phú Thọ, cách Hà nội hơn 100km mới thấy anh Vượng bỏ qua mảng nghĩa trang là 1 thiếu sót lớn.
Đất vùng đồi núi xa xôi mà 12tr/m2 lại còn kinh doanh thêm dịch vụ ăn uống nữa.
Chị Đại ơi, cũng phải để lại miếng cho thiên hạ kiếm ăn chứ, nếu xơi cả những thằng cò con như em chết hết à

Sáng nay mình đã bẩu là BO mà :21::24:
VOL là 1 điều kiện tiên quyết để xem xét 1 mẫu hình có tích lũy đủ chặt chẽ, tức là nó quyết định khả năng BO thành công hay có thể đi xa không. Đúng không?

VOL là 1 điều kiện tiên quyết để xem xét 1 mẫu hình có tích lũy đủ chặt chẽ, tức là nó quyết định khả năng BO thành công hay có thể đi xa đúng không?
Tùy mã nhé. Cờ huynh thích thì tạo vol đơn giản ấy mà :15:
Cờ huynh theo trường phái nhẹ nhàng, vừa thích lại vừa sợ như ăn vụng hay cặp bồ ấy chứ không bùng nổ đâu :24:

Tùy mã nhé. Cờ huynh thích thì tạo vol đơn giản ấy mà :15:
Cờ huynh theo trường phái nhẹ nhàng, vừa thích lại vừa sợ như ăn vụng hay cặp bồ ấy chứ không bùng nổ đâu :24:

khiếp anh chim nói em thế ạ

BBs thắt lại rồi bung xuống + tây bán ròng thì thôi, nhường Sát thủ ăn cả cô ơi :24:
Hehe tết đến nơi rôi mà anh chị em VC rôm rả quá nhỉ, E lỡ tay gã bộ 3 hà lan bay sau khi vô địch euro 88 , CR7 giá vốn 29.15 vượt 30 thấy BO không tốt lắm ăn cũng cho CR7 vê quê ăn tết ở 30-30.05 rồi anh ạ cũng chỉ được 8 line không đạt với kế hoạch :). Đợi cuối tuấn VFM bán nã đồng loạt VN30 xem có hàng sale off không thì ra tết chiến lại cùng với anh em VC nhỉ :)
@TTN Cr7 kết quả kinh doanh em nói cho chị trước 1 tuần rồi mà, bà con có vẻ cứ mong chờ kỳ vọng nó lãi 2000 tỷ/quý quá. Cơ mà CR7 em khá có duyên giống với em vanbasten 2018 cũng được 5 vòng với nó. Cr7 2019 mới được có 2 vòng, chắc chờ vùng U23 với CR7 sẽ có sóng to đây :)

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back