Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Thầy lại đổi tông rồi à :10:
Cái đoạn bôi đậm thì hơn 6 tỷ người trên trái đất này đều lỗ mà, dù không dính tới CK :21:
chuyển nghề bác ạ,mệt mỏi với TT này lắm rồi.1 năm có được bao nhiêu đâu.cứ ăn được miếng lại ơi ra 1 mớ,lên lên xuống xuống mệt quá.thôi thì mình tài hèn chí mọn đi tìm vài miếng đất nhỏ rồi mua để đó sau này tính.cho vào đây bao nhiêu cho đủ khi mà các tay chủ tịch chỉ nhăm nhe úp bô cổ đông.bác ở lại bảo trọng nhé,năm 2019 là năm con lợn đó ,cẩn thận không nó quay về máng lợn 235-350 thì không hay à

chuyển nghề bác ạ,mệt mỏi với TT này lắm rồi.1 năm có được bao nhiêu đâu.cứ ăn được miếng lại ơi ra 1 mớ,lên lên xuống xuống mệt quá.thôi thì mình tài hèn chí mọn đi tìm vài miếng đất nhỏ rồi mua để đó sau này tính.cho vào đây bao nhiêu cho đủ khi mà các tay chủ tịch chỉ nhăm nhe úp bô cổ đông.bác ở lại bảo trọng nhé,năm 2019 là năm con lợn đó ,cẩn thận không nó quay về máng lợn 235-350 thì không hay à
Vậy hả thầy, thôi thì chúc thầy luôn may mắn trên con đường mới chọn ha :1:

Trời ơi là trời, trước năm con hợi là năm con ch.ó, năm con ch.ó thì khổ như ch.ó, sau năm con hợi thì năm con tí, mà cái số con tý thì thôi rồi, sợ từ con mèo trở đi.... như thầy nói thì năm nào cũng nguy cơ như lợn hoặc kém lợn hết...

anh ấy có lỗ tiền không nhỉ

cứ 1 năm thanh xuân anh ấy quy ra lỗ 1 tỷ... nhỡ anh khác cũng 1 năm thanh xuân mà đòi 10 tỷ thì sao...

Tiền ngừi tềnh về roài anh Pò ơi :cute_smiley22:

Status
Not open for further replies.
Back