Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
vịt chiên cả sáng khớp 80k, còn gì buồn ngủ hơn
mua thì chỉ thích ở giá thấp, bán thì cũng ko thấy đâu.

các bác giải thích hộ em, nếu như nhiều "chiên da", ctck cảnh báo VDV, thì thị trường chung có cùng đồng lòng để hoàn thành "mô hình" không?
nếu có thì làm sớm sớm rồi chơi ván mới, chứ nhìn thị trường buồn ngủ quá

• Like
Reactions: TTN
các bác giải thích hộ em, nếu như nhiều "chiên da", ctck cảnh báo VDV, thì thị trường chung có cùng đồng lòng để hoàn thành "mô hình" không?
Thầy nhìn thế nào mà ra V-D-V :21:

• Like
:786:

• Like
100% hô sập thì TT không sập được đâu :21:
Mà TT hay còn gọi là Vova index thì tăng giảm ảnh hưởng gì mấy đâu nhỉ :10:
hihi, e có con hàng cầm từ tháng 4/2017 tới giờ, lúc cao nhất nó x3, lúc thấp nhất xuống còn hơn +50%, thế nên tt sập ngắn hạn cũng ko xi nhê mấy. Nếu core của DN vẫn đang làm tốt, những giai đoạn điều chỉnh là cơ hội để mua thêm hàng.

hihi, e có con hàng cầm từ tháng 4/2017 tới giờ, lúc cao nhất nó x3, lúc thấp nhất xuống còn hơn +50%, thế nên tt sập ngắn hạn cũng ko xi nhê mấy. Nếu core của DN vẫn đang làm tốt, những giai đoạn điều chỉnh là cơ hội để mua thêm hàng.
Troài biên lớn vậy. Sao anh ko tối ưu lợi nhuận. Lãng phí vậy.

Anh Vượng mà có mệnh hệ gì thì không chỉ thị trường mà cả nền kinh tế bị ảnh hưởng ấy chứ.
SDI đánh mất xu hướng tăng giá rồi.
Sắp về 53 rồi, không khéo lại có giá 4x cho thầy Táo. Chị đại vẫn bình quân giá xuống tiếp chứ?

Sắp về 53 rồi, không khéo lại có giá 4x cho thầy Táo. Chị đại vẫn bình quân giá xuống tiếp chứ?
Có bình quân gái xuống đâu. Hôm nọ mua thêm 1k giá 60.5 thôi là có 33.800 giá 67.400.

Status
Not open for further replies.
Back