Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Thật ra thì em sợ từ đêm qua, ngồi tới 2h sáng coi DJI, cũng tăng gượng gạo, phân kỳ giảm bắt đầu nhen nhóm ở rất nhiều cp, ngó sang shanghai cũng cheo leo nên bất an.
Để dễ hình dung hơn thì China nó tăng từ đầu năm tới giờ chỉ có 1 tuần duy nhất giảm.
Nhìn lại lịch sử, em thấy càng luận nhiều về khủng hoảng, mà TT không xuống được, thì cơ hội lại lớn hơn rủi ro, và ngược lại.
Điện - Xăng tăng giá thì lạm phát tăng theo, dòng tiền hẳn sẽ chuyển hướng và phản ứng trước.
Không có ý gì khác, hoặc đánh giá này nọ, dễ làm khó bỏ thôi bác, cuộc chơi đâu chỉ một ngày :1:

TT đang giao dịch cứ như ăn vụng, vừa thích lại vừa sợ :21:
Vừa sợ lại vừa thích, ngồi im không nhúc nhích càng lại thích lẫn sợ Mod nhỉ? :4:
Cuối tuần rồi quyết ngăn không cho chị Liên rút chân, để xem tuần này các anh còn gan mần tiếp không :19:

Nay bận việc họ hàng nhìn bảng dc tí index tăng hơn 4 điểm mà vn30 ko nhúc nhích có vẻ cũng cố lắm rồi

Nhìn lại lịch sử, em thấy càng luận nhiều về khủng hoảng, mà TT không xuống được, thì cơ hội lại lớn hơn rủi ro, và ngược lại.
Điện - Xăng tăng giá thì lạm phát tăng theo, dòng tiền hẳn sẽ chuyển hướng và phản ứng trước.
Không có ý gì khác, hoặc đánh giá này nọ, dễ làm khó bỏ thôi bác, cuộc chơi đâu chỉ một ngày :1:
Mỗi người có một plan thôi mà bác, cứ chém gió đều là đc.

Gần đây mình nhận thấy hầu như phải nếm mật nằm gai mới ăn được. Cứ đặt mốc cắt lỗ khoảng vài phần trăm là kiểu gì cũng phải cắt, và cắt xong nó lại tăng :21:

Status
Not open for further replies.
Back