Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
KHông có HL.
2 lần vào lỗ cả 2 không chơi nữa. Không đủ lòng tin để nắm giữ.
Chung quy chỉ vì cái liềm thôi :10:
Lái với tay to SDI dập dòm quá, có tin tốt VRE ra như thế mà không đánh vượt được 68 để thu hút dòng tiền tham lam vào :21:
Em đang có plan là hold cp của các cty có trend lớn về ngành Al và giữ tới 2022.Nhưng tại Việt Nam! chỉ có A.Bình?

Em đang có plan là hold cp của các cty có trend lớn về ngành Al và giữ tới 2022.Nhưng tại Việt Nam! chỉ có A.Bình?
Cung thủ chuyển sang cách chơi HOLD dài hạn từ khi nào thế, lạ nhỉ :105:
Anh Bình tốt nhưng thử hỏi trên VC này nói riêng và các nhà đầu tư cá nhân nói chung mấy ai cầm đâu vì ảnh nặng mông quá :1:

Cung thủ chuyển sang cách chơi HOLD dài hạn từ khi nào thế, lạ nhỉ :105:
Anh Bình tốt nhưng thử hỏi trên VC này nói riêng và các nhà đầu tư cá nhân nói chung mấy ai cầm đâu vì ảnh nặng mông quá :1:
Mọi thứ trên đời đều có chữ "thời",tháng 4 này có thể là thời của A.Bình.
P/S:Em chưa có cổ nào của A.Bình

hình như pvd lại chơi bài giãn khấu hao à các a/c? Sao con này nó cứ phải chạy theo thang đo kế toán và để mất tiền thuế thật thế nhỉ?
Ngày xưa có vinaline, cũng chời bài giãn khấu hao, vừa đang ko có việc lại mất tiền đóng thuế, hơn chục năm rồi vẫn ko thấy mặt mũi đâu.

hình như pvd lại chơi bài giãn khấu hao à các a/c? Sao con này nó cứ phải chạy theo thang đo kế toán và để mất tiền thuế thật thế nhỉ?
Ngày xưa có vinaline, cũng chời bài giãn khấu hao, vừa đang ko có việc lại mất tiền đóng thuế, hơn chục năm rồi vẫn ko thấy mặt mũi đâu.
Dòng P đang đc vẽ bức tranh đẹp.
Riêng mình thấy Oil đang ở đỉnh(61$)
Nếu Oil rơi về 3x thì những bức tranh kia sẽ là 1 gam màu tối!

quan trọng tiền thuế là của nhà nước anh ạ, tiền lãi cũng của NN. chứ ko phải của tư nhân. cổ đông thì cũng nhà nước phần lớn

Status
Not open for further replies.
Back