Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Chắc anh Huy bận nhảy nhót :15:
Cơ mà anh bạn TS trong bài viết trên viết bài về bank siêu dở nhưng làm cộng tác viên với bọn cafef nên xuất bản bài viết miết nhỉ.
Ví dụ đoạn dưới này là kiểu dạy khôn cho người khác nà hehe
................
Tóm lại, bancassurance sẽ đem lại lợi ích to lớn cho ngân hàng và cả công ty bảo hiểm liên kết trong thời gian tới. Tuy nhiên, mọi sự tăng trưởng đều đi kèm nhiều thách thức. Thay vì bị động đối phó, thì các ngân hàng nên ngồi lại và tư duy mang tính chiến lược cho sự phát triển bền vững kênh bancassurance.

Cơ mà anh bạn TS trong bài viết trên viết bài về bank siêu dở nhưng làm cộng tác viên với bọn cafef nên xuất bản bài viết miết nhỉ.
................
Tóm lại, bancassurance sẽ đem lại lợi ích to lớn cho ngân hàng và cả công ty bảo hiểm liên kết trong thời gian tới. Tuy nhiên, mọi sự tăng trưởng đều đi kèm nhiều thách thức. Thay vì bị động đối phó, thì các ngân hàng nên ngồi lại và tư duy mang tính chiến lược cho sự phát triển bền vững kênh bancassurance.
chém gió không có con số lý luận lý giải gì thì ông nào văn hay chém được hết anh nhỉ

................
Đếm chữ tính nhuận bút mà anh :21:

TT giảm khi nó cần phải giảm do lực cung cầu và kỳ vọng, tâm lý của 2 phe bò gấu thôi chứ không phải lúc nào nó cũng gắn với cái phân kỳ. Ý thầy nói phân kỳ ở đây là time frame nào, phân kỳ của cầy tơ gì :1:
Trước Tết Nguyên đán, tầm 25.01 Mod với thầy Táo đã nhắc về phân kỳ 3.
Dù rằng lúc 86x vào bắt đáy, nhưng nhìn Index lình xình suốt 2 tuần, chưa có cái cầy tơ nào ngóc lên, em hơi ngạc nhiên. :1:
Chỉ khi nến tuần thứ 2 của T2.2019 đánh lên, mới xác nhận lại điểm này.
Cho đến 25.02.2019 thì các chỉ báo bắt đầu cắt xuống, hỏi lần 1 bảo chưa, 2 tuần nữa sau hỏi lần 2 vẫn chưa.
Giờ là lần 3, và câu trả lời vẫn chưa, trong khi Trụ chính như VNM đã rớt 10% rồi :1:
Thắc mắc thế thôi, chứ không ý kiến gì khác, vì em không hiểu và cũng không áp dụng phương pháp của Siu Mod.

Trước Tết Nguyên đán, tầm 25.01 Mod với thầy Táo đã nhắc về phân kỳ 3.
Dù rằng lúc 86x vào bắt đáy, nhưng nhìn Index lình xình suốt 2 tuần, chưa có cái cầy tơ nào ngóc lên, em hơi ngạc nhiên. :1:
Chỉ khi nến tuần thứ 2 của T2.2019 đánh lên, mới xác nhận lại điểm này.
Cho đến 25.02.2019 thì các chỉ báo bắt đầu cắt xuống, hỏi lần 1 bảo chưa, 2 tuần nữa sau hỏi lần 2 vẫn chưa.
Giờ là lần 3, và câu trả lời vẫn chưa, trong khi Trụ chính như VNM đã rớt 10% rồi :1:
Thắc mắc thế thôi, chứ không ý kiến gì khác, vì em không hiểu và cũng không áp dụng phương pháp của Siu Mod.
Cách dùng và hiểu các cầy tơ của thầy và mình có thể khác nhau, nhưng điều đó có quan trọng gì đâu, miễn là cả 2 đều chiến thắng TT cả, phỏng ạ :1::21:

theo cách nghĩ đơn thuần của em, từ hôm bác @Cdg post tranh, cần thêm một cây nến xác nhận, em đã thấy.
như bác @bill bro nói, em cũng đã thấy.
em cảm ơn các bác, chiều em về sớm xin lỗi vợ vì sáng hơi càu nhàu.
chúc mừng các bác gái luôn vui vẻ, trẻ trung. Em xin hết ạ.

Status
Not open for further replies.
Back