Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Vui mới sợ chứ buồn thì thuộc về đời chứng roài mà thầy... trend thì theo trend, range thì chơi range... không lỗ là được, mà lỗ thì phải chịu không hết vốn là dc, mà hết vốn thì chửi...:21:
Khổ cái là em chân chậm, mà hàng lại chưa về. Trong khi người khác ăn no nê mình chưa đc miếng nào đã phải rửa bát ...

Dạ đúng mỗi người có một sức chịu đựng. Em ko nói tt giảm mạnh ạ, mà sẽ có hiện tượng bào tiền một cách từ từ,
Anh Vũ nói câu rất hay: Đừng để giới hạn của vợ là giới hạn của mình
Thế nên đừng để giới hạn của thị trường là giới hạn cho CP của mình :105::105::105:

thực ra thì em cũng k bi quan, có điều bác bill bro nói tạo đỉnh mà em thì chưa nhìn ra nên muốn hỏi xem căn cứ vào đâu thôi. Như bác Rai có nói nhìn chart tuần, MFI hay momentum gì đó, em cảm ơn ạ.
Cách em nhìn tt đơn giản là em chẳng nói với ai cả, im lặng bán hàng, khi đủ dữ liệu thì chắc phịch là đỉnh. Không kiếm đc tiền trong TT này cho đến gần hết tháng 3 thì nghỉ. Xin phép ko Rep í của Thầy.

Các thầy mới tí đã khóc ghê thế, sao cảm nhận cái vẻ đẹp của sòng và tinh tế của đội lái. Nay có con FCN nó lộn phê vãi ra, cả ngày ngồi xem hay hơn cả phim
con đó còn ép call cả tk ông CEO vùng đáy thì em cho rằng bỉ vỏ là chính

images

Status
Not open for further replies.
Back