Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
e chào các bác VC,e vía nặng quá lên năm mới không dám bén mảng lên đây sợ làm phiền và sợ các bác tát cho lệch mặt.từ hôm qua tới giờ lượn lờ các diễn đàn 319,f189,vân vân và mây mây.thấy đa phần các ndt đã cắt lỗ xong và cười hí hửng nói nhẹ hết cả người.thôi thì e cũng mừng cho các bác ấy đã được nhẹ người thảnh thơi với cuộc sống mà không nghĩ tới chứng nữa.TTCKVN đã có pha tụt áp 100đ,giờ các thầy mong nó chết nó cũng chưa chết ngay được đâu,lo mà kiếm e nào ngon lành cành đào kiếm cái tết đi các bác ơi
Tưởng bác nghỉ hóa ra lại sang Thái chuyển giới :))
Hồi là táng chớ... lại rình bắt dao ah...

Tưởng bác nghỉ hóa ra lại sang Thái chuyển giới :))
Hồi là táng chớ... lại rình bắt dao ah...
thầy nghĩ là TTCKVN đi viện à,có thể nhưng không dễ như vậy đâu.chỉ 1 câu nói của a lùn mà mọi người suy diễn ra là đập a nọ a chai thì đúng là tôi phải lậy họ luôn.a nùn nói chung chung ko riêng gì 1 ai nhưng là ý tốt,đóng góp xây dựng đất nước rất cần những phản biện như vậy.cuộc sống làm cho con người ta phải tức thời chứ không chuyển giới thầy nhé,hehee

Rất thư thả và thoải mái, em còn 20% tiền chờ các cụ bán xuống mệt nhoài rồi em nhẹ nhàng mua. Ổn rồi thì có thể dùng MG mua gấp đôi TK luôn.
Nên em yêu cả Long lẫn short mặc dù em chỉ có 1 vị thế thôi :10:

@winwin ; @chim_non ; @thietkieutam @bokhoktx; @R-trader các anh cố đẩy xe hàng lên cho pà con kiếm tết nha :1::1: ( hí hí tìm đc cái hình hap với anh Pò ghê )

thầy nghĩ là TTCKVN đi viện à,có thể nhưng không dễ như vậy đâu.chỉ 1 câu nói của a lùn mà mọi người suy diễn ra là đập a nọ a chai thì đúng là tôi phải lậy họ luôn.a nùn nói chung chung ko riêng gì 1 ai nhưng là ý tốt,đóng góp xây dựng đất nước rất cần những phản biện như vậy.cuộc sống làm cho con người ta phải tức thời chứ không chuyển giới thầy nhé,hehee
Chúc thầy mò đúng váy đ.ụp con nở :))
Thì e cũng nói anh Nùn có ý tốt mà... anh đấy nhắm đến cu Còi chứ ko phải Vova đâu...

Status
Not open for further replies.
Back