Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
pé nó Ce ngay đầu phiên để thể hiện sớm thế này so với các PV khác cũng là có tý nhanh nhẹn hơn các ace nhà dầu

pé nó Ce ngay đầu phiên để thể hiện sớm thế này so với các PV khác cũng là có tý nhanh nhẹn hơn các ace nhà dầu
Anh Mark nói rất đúng về định vị bản thân. Để gặt hái được lợi ích từ 1 chiến lược, phải hy sinh những chiến lược khác nếu không muốn chết vì cả đông những thứ tầm thường.

Cũng có 10k mà giá cao hơn 1.5%.
Dù sao có đồng mình là vui rồi
Hehe Bank em thấy VPB ACB đang khá rẻ khi so sánh với BID VCB hay TCB. Cua bể thì nền tảng tốt tuy nhiên a Huy cần ứng dụng đổi mới áp dụng cộng nghệ số nhiều vào, bỏ qua mảng tín dụng tiêu dung là hơi đáng tiếc . Tuy nhiên giá cua bể dưới 30 khá rẻ, em ủng hộ tiếp 10k 29.9 nữa nè :)

Hôm thứ 7 có đi hội thảo bên của 1 nhóm bên HSC. Gặp lại bạn học của người yêu cũ. Vẫn khâm phục vì bạn ấy giữ đc đam mê nhiệt huyết dựa trên nền tảng kiến thức cực kỳ vững chắc. Cảm thấy mình già cỗi chậm chạp =)) như hay nói với vợ là " tuổi già ập đến thật rồi".
Đúng sai tuy có quan trọng nhưng phải kiên định không để mất bản sắc của mình là được. Như anh LTL đã nói: chỉ sợ người luyện 1 cú đá 1000 lần.
@Colaido đã nói không thì phải bất hối :P chứ không hay hối hận như ai đó dần mất bản sắc rồi

Status
Not open for further replies.
Back