Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Khẳng định với thầy luôn là không có phân kỳ dù VNI có thể giảm mấy hôm liền. VNI nó giảm thì cứ giảm chứ lôi phân kỳ lúc này ra thì chưa đúng đâu :1:
Phải để trong ngoặc kép là có lý do, điểm khác nhau là khung thời gian, như Daily với Weekly?
P/S : Mod đừng cười, em chém dó ấy, chứ biết ất giáp gì đâu :21:

Phải để trong ngoặc kép là có lý do, điểm khác nhau là khung thời gian, như Daily với Weekly?
P/S : Mod đừng cười, em chém dó ấy, chứ biết ất giáp gì đâu :21:
Không phải mình nói thầy không biết, nhưng anh em mình trao đổi cũng nên nói rõ tí. Phân kỳ nó có phải là con ngoáo ộp đâu mà phải sợ, đúng không :21:

Xong rồi.
Giờ lại tìm hàng canh mua này :21:
Đến chết với tôi mất thôi :24::24::24:
Buồn tỷ về đội cờ bạc :9cool_too_sad:
Không phải mình nói thầy không biết, nhưng anh em mình trao đổi cũng nên nói rõ tí. Phân kỳ nó có phải là con ngoáo ộp đâu mà phải sợ, đúng không :21:
Em nói rõ thêm tẹo là còn ngáo thì ko sợ thầy ợ, con ộp mới sợ cơ :2cool_after_boom:

Còn vất vả cạnh tranh lắm :10:, thầy không mau ủng hộ hàng ngày. Rủ bạn bè, bạn gái của bạn gái ủng hộ càng nhiều càng tốt thầy nhé :21:
Iem làm gì còn xèng mà ủng hộ thầy ợ, em nộp học phí cho ngài thị trường cả zồi và giờ thì bằng tốt nghiệp đã bị giam :9cool_too_sad: thầy có cần sức người không thì em qua phụ nặn chân trâu ợ :2cool_after_boom:
Ừa, nhưng thầy đã thấy dấu hiệu nào của nó chưa :109:
Em đang đói, mờ hết cả mắt zồi, chẳng thấy gì nựa cạ :9cool_too_sad:

Status
Not open for further replies.
Back