Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Sáng đặt mua 600 cho hết số hôm qua giá 50.3, sau đổi thành 51.9. HIện có 33k giá 67.5. Chưa chắc đợt tăng này đã đến điểm hòa vốn nếu chỉ do 1 đội nào đó mới vào đánh lên kiểu như HL. Đành dừng mua tại đây và chờ đợi tín hiệu tiếp.
Khi mình chuyển nhà qua Mỹ sống, ngoài việc đầu tiên là kiếm 1 công việc tốt để đi làm để khai profile của anh xã thật đẹp cho 1 nhà ngoại giao có phẩm hàm, thì việc đau đầu thứ 2 là chọn phương thức nào để duy trì thế mạnh của mình khi mình ko thường xuyên online đc và ko mua/bán liên tục đc như trước.
Mình đã học hỏi được khá nhiều từ cách tư duy 2 case TL4 và NTC của bạn, sự kiên nhẫn theo đuổi mục tiêu của bạn.
Cám ơn rất nhiều đấy, và chúc tiếp tục thành công rực rỡ với SDI nhé.

Khi mình chuyển nhà qua Mỹ sống, ngoài việc đầu tiên là kiếm 1 công việc tốt để đi làm để khai profile của anh xã thật đẹp cho 1 nhà ngoại giao có phẩm hàm, thì việc đau đầu thứ 2 là chọn phương thức nào để duy trì thế mạnh của mình khi mình ko thường xuyên online đc và ko mua/bán liên tục đc như trước.
Mình đã học hỏi được khá nhiều từ cách tư duy 2 case TL4 và NTC của bạn, sự kiên nhẫn theo đuổi mục tiêu của bạn.
Lại lấy lý do cảm ơn em để khoe chồng rồi hi hi hi...
Chị đừng tin ông đó. Tin em đi: đểu đấy :24::24::24::24::24::24::24::24::24::24::24:

chị qua Mẽo thì con xe Ben lì chuyển nhượng lại rồi ạ?

Status
Not open for further replies.
Back