Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Ừ, thật.
Cứ có tiền vào là cổ tăng, rút tiền ra là giảm. Mọi lý thuyết đều phét lác hết.
Như NT2, lợi nhuận giảm dần đều mà cổ vẫn cứ tăng dần đều mấy năm liền đấy thôi :1:
em thấy MSH hay hơn VGG sao chị ko ngó xem; hehe. bữa mua trước tết giờ có lộc đầu năm :))

em thấy MSH hay hơn VGG sao chị ko ngó xem; hehe. bữa mua trước tết giờ có lộc đầu năm :))
MSH về cơ bản sao so với VGG được.
Mình có anh bạn cũng tên Quang, hình như cũng làm TGĐ May Sông Hồng Phú Thọ, hôm MSH lên sàn mình đọc thấy tên Quang có 10% cổ phần. Thế là vào room chart hô ông đó bỏ túi mỗi năm 30 tỷ ngoài lương. Cả nhóm sôi động lên ngay, rủ nhau ăn uống khao khiếc vì tội... bé cái nhầm :21:
2 ông may đó là anh em chiến hữu tách ra, làm ăn cũng được nhưng vấn đề không đơn giản là how much? Mà còn How long? How certain? ....

Mình có anh bạn cũng tên Quang, hình như cũng làm TGĐ May Sông Hồng Phú Thọ, hôm MSH lên sàn mình đọc thấy tên Quang có 10% cổ phần. Vào room chart hô ông đó bỏ túi mỗi năm 30 tỷ ngoài lương thế là nhóm sôi động lên ngay, rủ nhau ăn uống khao khiếc vì tội... bé cái nhầm :21:
2 ông may đó là anh em chiến hữu tách ra, làm ăn cũng được nhưng vấn đề không đơn giản là how much? Mà còn How long? How certain? ....
Chị đại mấy ngày Tết chăm đọc sách hay sao ý mà nghe giọng văn dạo này cứ ...quen quen :21:

Mình có anh bạn cũng tên Quang, hình như cũng làm TGĐ May Sông Hồng Phú Thọ, hôm MSH lên sàn mình đọc thấy tên Quang có 10% cổ phần. Thế là vào room chart hô ông đó bỏ túi mỗi năm 30 tỷ ngoài lương. Cả nhóm sôi động lên ngay, rủ nhau ăn uống khao khiếc vì tội... bé cái nhầm :21:
vãi quá. chị phải thường xuyên cập nhật thông tin đi thôi. toàn quen tay to thế này

Status
Not open for further replies.
Back