Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Em chuyển tiền online từ tài khoản chứng khoán từ VPBS sang tài khoản cá nhân từ chiều thứ 5 đến hôm nay sáng thứ Hai không được giải quyết. Nguyên cả ngày thứ 6 em đã làm việc với broker và nhân viên kế toán qua điện thoại. Lúc đầu họ bảo em sai tài khoản đến, thông tin số tài khoản và ngân hàng cá nhân chuyển đến NH Hàng Hải đều đúng, sau họ trả lời do IT nhầm code ngân hàng. Đến bây giờ sáng thứ Hai tài khoản cá nhân của em tiền không đến mà tiền cũng không trả về tài khoản chứng khoán. Em hỏi khi nào tiền của em về cũng không trả lời em. Em ở HP mà lại mở TK ở HN theo đường bưu điện nên bức xúc nhưng không biết gặp ai. Có Bác nào gặp trường hợp giống em hoặc chỉ giúp em phải làm gì để tiền về?
Vụ này sao rồi bạn?

Chúc cả nhà năm mới mua may bán đắt, gặp nhiều may mắn :1::1:

Tết này anh Pò du Xuân ở đâu, tay lái đã ngon chưa. Lúc nào lấy Peugeot 5008 đi thử cung đường này nhé, không phê không lấy tiền :)
Sent from my SM-N920C using Tapatalk
Tết toàn nằm nhà, chạy bộ, không đi đâu hết hehe.
Ở đâu vậy anh? Em lái còn yếu lắm, mà miền Nam không có cung đường đẹp, ngoài vài cung đường ven biển (hồi xưa đi xe máy) với đèo Đà Lạt, miền Trung (toàn ổ gà, đường xấu)
định tháng sau đi đặt cọc hehe

Tết toàn nằm nhà, chạy bộ, không đi đâu hết hehe.
Ở đâu vậy anh? Em lái còn yếu lắm, mà miền Nam không có cung đường đẹp, ngoài vài cung đường ven biển (hồi xưa đi xe máy) với đèo Đà Lạt, miền Trung (toàn ổ gà, đường xấu) định tháng sau đi đặt cọc.
Cao nguyên đá Hà Giang. Phong cảnh thực tế đẹp hơn ảnh nhiều, núi non kề vực sâu trùng trùng điệp điệp, thiên nhiên hùng vỹ đẹp không 1 máy ảnh nào tả được.

Cao nguyên đá Hà Giang. Phong cảnh thực tế đẹp hơn ảnh nhiều, núi non kề vực sâu trùng trùng điệp điệp, thiên nhiên hùng vỹ đẹp không 1 máy ảnh nào tả được.
Nhìn đường đèo rộng đẹp, đèo trong nam toàn ổ gà, chiều ngang một mẩu chán đời lắm. Có vài cung ven biển thì okie hehe

Status
Not open for further replies.
Back