Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
@X-trader
Không có thông tin nội gián nào hết. Lúc bắt đầu quan tâm đến SDI mình có hỏi cậu em có quen biết với a. Vượng nó cũng chịu. Hỏi 1 bạn Broker mà bên bạn đó đang làm deal VHM cũng chịu.
Deal này mình ngồi máy lạnh và đọc sách nhưng nó đủ khiến mình mê muội luôn.
Ok... good luck chế nhé... e còm vì thấy chế say máu dồn thêm tiền vào failed deal... còn nếu chế đã cân nhắc đầy đủ RR thì cứ tự nhiên là chính mình nhá... sorry vì nhắc lại case này vì hôm trước e hứa ko động đến nữa...

Có biết mấy ổng nghĩ gì trong đầu đâu, làm ngơ thôi. Ngu ngơ, khù khờ, chết nhát thì sống dai chứ sao.
Mà sống dai để làm gì nhỉ nếu một mai tên không được thết lên vách núi, khó nghĩ quá
Chúc mừng Bần Khổ...Người tiến 2 bước, bỏ qua bước Vĩ Đại, để đến thẳng bước Trường Sanh...
Tại hạ linh ứng trước...nhưng không ngờ...thực tế diễn ra nhanh đến vậy...

Có biết mấy ổng nghĩ gì trong đầu đâu, làm ngơ thôi. Ngu ngơ, khù khờ, chết nhát thì sống dai chứ sao.
Mà sống dai để làm gì nhỉ nếu một mai tên không được thết lên vách núi, khó nghĩ quá
Tiền là vũ khí sống còn của trader,nếu cứ sống lâu...sẽ có ngày chỉ 1 cú thôi sẽ hết "bần khổ"ngay mà.

À, đính chính thông tin ngồi máy lạnh cái :21:
Số là phòng làm việc của mình trên tầng 4 không có máy lạnh.
Mấy hôm Hà Nội nắng gắt, cái quạt hơi nước nó không đủ mát khiến mình ngột ngạt muốn chết luôn. Vậy mà hôm qua thanh toán tiền điện lại muốn khóc: 3.4tr dù đã được áp định mức 2 hộ :19::19::19:

Mình vừa chat hỏi 1 bạn làm income tax ở big4 xem các cty IT đang có xu hướng mới sau cú crash Bitcoin vừa qua. chắc mai bạn í đến chỗ làm sẽ hỏi han thêm vại
BB nhé
Đừng hỏi về Bitcoin chị nhé, quá khứ rồi...Có hỏi, hỏi giúp em EOS...Đại ca 0 to 1 hiện lên rồi...đúng dự bấm của em rồi...
Tỉnh lại tẹo, uống ngụm nước, rồi Lên Đồng tiếp...hehe

Mấy hôm Hà Nội nắng gắt, cái quạt hơi nước nó không đủ mát khiến mình ngột ngạt muốn chết luôn. Vậy mà hôm qua thanh toán tiền điện lại muốn khóc: 3.4tr dù đã được áp định mức 2 hộ :19::19::19:
Chế có phải nấu ăn hàng ngày không?

Sao nhà đầu tư sống khổ vậy. Lắp ngay 1 cái ĐH mới coong đi thôi. Buôn chứng để nâng cao chất lượng cuộc sống hay hành xác, trừ phi nhà đầu tư muốn ép cân :21:

Sao nhà đầu tư sống khổ vậy. Lắp ngay 1 cái ĐH mới coong đi thôi. Buôn chứng để nâng cao chất lượng cuộc sống hay hành xác, trừ phi nhà đầu tư muốn ép cân :21:
Nhà em 4 cái điều hòa, 3 cái nóng lạnh chưa kể quạt kiếc tùm lum. Thêm cái nữa thấy có gì đó sai sai :2cool_after_boom:

Hôm qua Bit chạy cực mạnh lại có tin rồi mà chị.
No No, các định chế đã bỏ qua Bit ròi
Đã có dấu hiệu chuyển hướng mới rồi, hôm trước tụ tập bạn hữu ở đây mình đã nghe qua dưng vì bận chút việc riêng lại ít quan tâm đến cty IT . Bạn mình nói là thương nhân Đài qua bên đó làm HUB để Bán dịch vụ về đại lục nhìu lắm. Thị trường TQ rất rộng lớn lại phân tầng các cấp độ game cờ bạc

Nhà em 4 cái điều hòa, 3 cái nóng lạnh chưa kể quạt kiếc tùm lum. Thêm cái nữa thấy có gì đó sai sai :2cool_after_boom:
Buôn chứng tiền tỷ thì bản lĩnh thế mà có cái ĐH hơn chục củ lại lăn tăn :24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back