Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Mô hình chuỗi như PNJ hay hơn MWG nhiều em,hơn nữa anh đã từng làm và thấy như PNJ là tuyệt vời+bán online tổ chức được như thế này là rất khó .
Hiện nay tốc độ mở tuy nhanh nhưng từ Q2 2017 có báo cáo khoảng 6 tháng là 1 store có điểm hoà vốn.
Em có tiền mua đi,anh đã từng làm anh biết giá trị của nó.Ko dễ gì làm đc như PNJ đâu,DOJI,Bến Thành...còn thua xa lắm.
P/S:tốc độ tăng trưởng 35% và giá 8x này vẫn rẻ chán.
Em thích, nhưng chưa mua anh ạ... Cứ ngâm cứu, lang thang các cửa hàng của nó chơi...
Bao giờ bà con chán nản, em mới canh mua...giờ này, chưa quá hấp dẫn...
SDI em định giá 15, thì PNJ em định giá 35 ạ...anh đừng mắng...triết lý của thằng em...[emoji65][emoji65][emoji65]

Uhm, mí em nó phục vụ cũng khá là tốt...dẫu ko xinh...
BLD cần quán triệt cho nữ nhân viên mang vớ 100%...ai đời , cuối xuống, nhìn cặp giò...lấm chấm nhiều quá...tụt cả cảm hứng..,[emoji37][emoji37][emoji37]
Đi cửa hàng nào, tôi đi ngang cửa hàng PNJ gần nhà toàn mí em gương mặt ưa nhìn, dáng khá đẹp
Chắc tiêu chuẩn của anh phải cở HG idol

Đi cửa hàng nào, tôi đi ngang cửa hàng PNJ gần nhà toàn mí em gương mặt ưa nhìn, dáng khá đẹp
Chắc tiêu chuẩn của anh phải cở HG idol
Bên Q9 đó, nó mới mở...
Còn ở sau lưng Bến Thành thì ổn áp hơn...hoặc Q7 / Q2 cũng ổn...
Chắc nó đang thiếu nhân sự trầm trọng, nên tuyển lựa mà không xem cặp chân giò...nghi lắm...

Trùm trang sức nhỉ, store nào cũng bik, thặc giào có
Đã bảo là chém ró khai thác xúc cảm hui mà...với lại giàu có chỉ là khái niệm...nó không có thực...anh zai ơi!!! Không tin, cứ mở chương trình góc khuất, xem Quốc Vượng kể lại chuyện ngày xưa anh nhé...
Em nghèo, chủ yếu mua mí món 1trđ trở lại...mà bọn bán hàng vẫn tôn vinh...nên thích...đi hoài...

Hôm qua chợ nhà anh Trump xanh mà chợ mấy anh hàng xóm nhà mình vẫn cháy to nhể...
Trump dân buôn lọc lõi nên thừa biết ra đòn cuộc chiến thương mại Mỹ sẽ sure win, sắp tới đòn đánh còn mạnh mẽ hơn nữa... Tung Của thời gian tới mới bắt đầu thấm đòn... và ai dám nói đàn em Vịt ko vấn đề gì...
Rảnh rỗi nghĩ xa xăm tý...:1:

Uhm, mí em nó phục vụ cũng khá là tốt...dẫu ko xinh...
BLD cần quán triệt cho nữ nhân viên mang vớ 100%...ai đời , cuối xuống, nhìn cặp giò...lấm chấm nhiều quá...tụt cả cảm hứng..,[emoji37][emoji37][emoji37]
Chị em mới lượn nhiều chứ mí anh thì chắc vào vài lần mua nhẫn cưới và tặng bồ thôi :10:

Đúng đó bà chị iu vấu...đi ngó là chính...xèng đâu mà mua nhắm thế...
Đi trăm lần, cũng ko bằng 1 lần anh Cung Xủ ghé thăm...và chọn cái hột 18 karaoke...kkk
Mua trang sức là thứ mà mình không bao giờ nghĩ đến.
Nói khó tin là hôm nọ dọn cái két mới nhìn thấy cái dây chuyền mà được chị dâu tặng ngày cưới. Không tồn tại trong trí nhớ luôn.

Nói khó tin là hôm nọ dọn cái két mới nhìn thấy cái dây chuyền mà được chị dâu tặng ngày cưới. Không tồn tại trong trí nhớ luôn.
Đám cưới nên chuyển sang cho đô la ông Trung, tiền ông Cụ, hay vàng nguyên miếng SJC. Gọn nữa là chuyển khoản rất củm ơn tha thiết nuôn.
Cho gì toàn đồ trang sức mang vác đầy người trông kinh chết, lấp lánh óng ánh vàng hehe
Tốt nhất không cho gì hết hehe

Chị em mới lượn nhiều chứ mí anh thì chắc vào vài lần mua nhẫn cưới và tặng bồ thôi :10:
Bạn gái giờ cần tiền và tiếng cười trẻ thơ, tặng những thứ đó, thực dụng nhưng lãng mạn lắm thây.
tặng gì không tặng đi tặng đồ chang xức, pùn cười anh Cào nhà mềnh v ãi ái quê mùa quá đi

Thế... Chị là một trong những người phụ nữ đặc biệt... Ko tình yêu và không trang sức...kkk
Chỉ có SDI và cổ cánh mới cuốn hút bà chị mà thui... Sinh Nhật hoặc kỷ niệm ngày cưới, anh nhà nên mua cổ cánh làm quà...thay vì bánh kem...kkk
Mà mua nhầm cổ vô giá trụy...có khi bị ăn mắng...khổ thân cánh đàn ông tụi em...phải làm sao các chị em mới zui xẻ được?

Status
Not open for further replies.
Back