Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
ngày thì thua chứng đêm về thua banh,thị thường khô máu rồi còn đi xa lắm.cuối tháng 7 may ra hồi phục được chút còn từ giờ thì ròng rã cắm đầu đi xuống.hết vẹo,tây bán ròng rã bỏ của chạy lấy người mang theo ít bạc chạy về cố quốc.các chứng sỹ cứ ngồi đó mà mơ giải cứu nhé
Thánh nhang @dash177 có strong competitor rồi nè :21:

em có nhớ Chị Đại có comment hôm trc. Nếu ai lo ngại TT bắt đầu firm trend giảm dài hạn thì đợt hồi từ 28/05 - 12/06 là cơ hội bán tốt nhất trong ít nhất 1 năm tới.
Vậy bây giờ có ai lưu tâm vấn đề này không ạ.

Vừa vào CTCK có việc, thấy mặt ai cũng hình sự, gọi là "mặt một đống" làm mình cũng im thin thít
Tâm ný quá chi nà nặng nề
Chợ nó buồn thì các thành phần tham gia nó cũng phải buồn theo thôi anh. Mấy em nhà đất mấy tháng trước đây còn bay lượn bây giờ thấy ấp hình đi chơi tá lả rồi.:1:

em có nhớ Chị Đại có comment hôm trc. Nếu ai lo ngại TT bắt đầu firm trend giảm dài hạn thì đợt hồi từ 28/05 - 12/06 là cơ hội bán tốt nhất trong ít nhất 1 năm tới.
Bác cứ làm ngang chị đại là thầy bói vậy :)), đó là quan điểm có thể thay đổi nhé

Ý mình không hoàn toàn như thế.
Mình muốn nói rằng đỉnh chỉ xác nhận khi những nỗ lực phục hồi không thành. Do vậy, điểm bán đúng theo kỹ thuật giao dịch mà mình biết là bán ra ngay khi đợt phục hồi đầu tiên bị thất bại. Bán đúng đỉnh 1 thường là ăn may thôi chứ không phải kỷ luật.

Chợ nó buồn thì các thành phần tham gia nó cũng phải buồn theo thôi anh. Mấy em nhà đất mấy tháng trước đây còn bay lượn bây giờ thấy ấp hình đi chơi tá lả rồi.:1:
Test đáy hơi chậm, tt hồi hơi lâu, hơi mạnh, thêm mấy cây nến xanh lung linh liên tục làm bà con (#meetoo) hy vọng về chữ V, giờ đổ cái oạch nên tâm ný nặng nề lắm

Test đáy hơi chậm, tt hồi hơi lâu, hơi mạnh, thêm mấy cây nến xanh lung linh liên tục làm bà con (#meetoo) hy vọng về chữ V, giờ đổ cái oạch nên tâm ný nặng nề lắm
Nuôi hope nó đau lắm bác sĩ ơi :19:

Ý mình không hoàn toàn như thế.
Mình muốn nói rằng đỉnh chỉ xác nhận khi những nỗ lực phục hồi không thành. Do vậy, điểm bán đúng theo kỹ thuật giao dịch mà mình biết là bán ra ngay khi đợt phục hồi đầu tiên bị thất bại. Bán đúng đỉnh 1 thường là ăn may thôi chứ không phải kỷ luật.
Dạ Chị, , chỉ là em bất chợt thấy ai nhắc lại quan điểm này ở đâu đó thì nhớ đến mọi người đã từng nói đến vấn đề này thôi.

Status
Not open for further replies.
Back