Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Bà chị dạo này cũng hay nói bậy bạ như anh Chim rồi...kỳ ghê?
Chị không uống Sữa bao giờ ạ? Ngọt ngào và êm ái...như an be li be nhé...Tình yêu cũng như ly Sữa Bò...lúc đói lòng vại....gặm bánh mì không cùng ly Sữa...
Chị có dùng đấy, thỉnh thoảng thôi, sữa chua nhà làm...:2cool_go:
Óe...sao tự nhiên lại quote mà không nhìn chính chủ, chết em dzồi...:6cool_beat_shot:

Chị có dùng đấy, thỉnh thoảng thôi, sữa chua nhà làm...:2cool_go:
Óe...sao tự nhiên lại quote mà không nhìn chính chủ, chết em dzồi...:6cool_beat_shot:
Giờ vô tư nhóe, qua được hôm nay là tha hồ quote, like, tag luôn nhóe anh Sen...
Ôi vị thần ơi...Ngài lại tha cho con một lần...Thứ 2 là hàng về rồi...ahihi...không mất ổ bánh mì rồi...ahihi...[emoji2][emoji2][emoji2]
Mừng sớm quá không nhỉ? Nắm tay nhau cái nhỉ?kkk

Ps: Sáng mới chửi ông nào thiết kế cái T3...giờ xin lỗi nhóe...T3 thật tuyệt vời, thật là tuyệt vời...kkk

Giờ vô tư nhóe, qua được hôm nay là tha hồ quote, like, tag luôn nhóe anh Sen...
Ôi vị thần ơi...Ngài lại tha cho con một lần...Thứ 2 là hàng về rồi...ahihi...không mất ổ bánh mì rồi...ahihi...[emoji2][emoji2][emoji2]
Mừng sớm quá không nhỉ? Nắm tay nhau cái nhỉ?kkk

Ps: Sáng mới chửi ông nào thiết kế cái T3...giờ xin lỗi nhóe...T3 thật tuyệt vời, thật là tuyệt vời...kkk
Em chỉ đợi lúc này, xem như huề nhau vụ thầy trêu em lần trước nhé :cute_smiley7:
Xí xóa làm ván mới thôi, đất nước vẫn đang tươi đẹp mà :cute_smiley58:

Em chỉ đợi lúc này, xem như huề nhau vụ thầy trêu em lần trước nhé :cute_smiley7:
Xí xóa làm ván mới thôi, đất nước vẫn đang tươi đẹp mà :cute_smiley58:
Ôi cái đệch ...vừa quote cái là nó lại cắm...
Em đã nói rồi mà, định mệnh...cứ nắm tay là đi viện...anh Sen Vô Thần ơi...
Em mà die lần này...thì cạch anh tới cuối con đường luôn...không giải thik...gru gru...

Em mà die lần này...thì cạch anh tới cuối con đường luôn...không giải thik...gru gru...
Có vẻ như muốn thay đổi thói quen cũ, phải cần thêm thời gian nhỉ? :4:
Đừng làm em ngứa ngáy nhé, đang rảnh rang đây :19:
Thôi hàng chưa về, để đầu tuần sau hãy tính đi :21:

Thầy chỉ nên dùng 1 nick thôi, "Tế điên" :3D_15: cá nhân tôi thấy, nick này cực hợp với thầy.

Status
Not open for further replies.
Back