Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Ấy... Á Thần khoan đi vội, em còn chưa giải mã xong thông điệp mà...
Nay có cái bài giật gân, Á Thần cho em hỏi nhớt... Vụ này có thật hay ko?
#$#
Cát-Pơ vs Cát-Xê

Cấp báo: Cát-xê đi diễn ở quán bar của Sơn Tùng M-TP đã lên tới con số NỬA TỈ ĐỒNG!
[/b]
Méo biết anh ơi nhưng mà em chốt deal short lúc sáng rồi :15:

Về lý thuyết nếu thực sự tin rằng gió đã đổi chiều, tức là thị trường đã đi vào xu hưởng giảm giá dài hạn như phi đội gấu lo sợ, thì đây là đợt phục hồi đầu tiên và là cơ hội bán tốt nhất, đúng nhất :105:
TT có thể sẽ đi ngang dập dình chán chê chị ạ. Thời gian sẽ là bạn của chị thôi :1:

Mãi mãi 1 tình yêu, 1 niềm tin vào tương lai tươi sáng nhá Cào.
Cuộc đời tôi không có chỗ cho sợ hãi và lo lắng :21:
Thật sự chị không có ý định take profit ư? Hoặc ít ra cũng có 1 mức giá mục tiêu mong muốn chứ? :1:
Bao nhiên con sóng đã và sẽ đến trong quá trình hoạt động 1 DN, bỏ qua nó tức chỉ đầu tư hưởng cổ tức thôi sao?

Mãi mãi 1 tình yêu, 1 niềm tin vào tương lai tươi sáng nhá Cào.
Cuộc đời tôi không có chỗ cho sợ hãi và lo lắng :21:
Cô Âm bất Dương...Cô Dương bất Âm...
Không mắng thì không khen...
Không ghét thì không yêu...
Không sợ hãi thì không tham lam...
...
...
...
Ở nơi nào dung túng cho những loại cảm xúc kỳ lạ như vậy...đến cây cỏ còn có buồn vui, sợ hãi...tham sân si...Bồ Tát cũng không thoát được nữa là...chúng sanh...

Bà chị tu luyện cảm xúc ghê nhẩy...vượt qua giới hạn của Bồ Tát luôn...cung hỉ...cung hỉ!!!

thị trường biên giới thì khó thầy ơi. Ko có sóng MMs chán chết, kinh nghiệm là đi ngang thì phe cầm cổ rủi ro hơn cầm tiền. Thế nên nếu đã xác định đi ngang thì cứ cầm sổ TK cho chắc.
Em thì ngược lại, gửi TK với LS chết đói như này thì thôi nghỉ luôn CK cho rồi :1:
Trên sàn đâu thiếu những DN có lợi tức cao hơn, cả trong chiều lên lẫn hướng xuống. Chắc không cần ví dụ đâu :1:

Kiếm 500 chai trong một bài nhạc...vãi chưởng!!!
Đấy, em nói anh là Á Thần, anh cứ đùn đẩy nà sao...sáng mà anh hô to...em bán đôi dép sóc theo...chờ ATC cover, là được thêm đôi nữa...tiếc nuối!!!
May thôi anh ơi. Kiếm được nắm gạo. Các anh ôm cổ có 2 tuần quá thung thướng rồi ạ.:1:

Em thì ngược lại, gửi TK với LS chết đói như này thì thôi nghỉ luôn CK cho rồi :1:
Trên sàn đâu thiếu những DN có lợi tức cao hơn, cả trong chiều lên lẫn hướng xuống. Chắc không cần ví dụ đâu :1:
Cũng tùy thầy ạ, lâm trận phải biết tiến thoái, biết chấp nhận sai, chứ cứ húc đầu tiến lên mãi thì lao xuống vực mất. Trận này em dự sai, ko ngờ MMs đánh thốc như vậy nên cá kiếm được ít, nhưng thôi cũng bằng lòng

May thôi anh ơi. Kiếm được nắm gạo. Các anh ôm cổ có 2 tuần quá thung thướng rồi ạ.:1:
Có ai ôm 2 tuần đâu ạ...em thống kê sơ sơ, thấy có 2 dạng chủ yếu:
1. Ôm 2 tháng rồi
2. Sóc liên tục 10 phiên rồi
=> Hôm nay có vẻ gió sẽ đổi chiều
3. Ôm 2 tháng bỏ dép.
4. Long liên tiếp 10 phiên.

Ps: em thì đến giờ chưa gỡ gạc lại được đôi kim cương...vợ hỏi...mà em cố giấu...hic

Status
Not open for further replies.
Back