Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
ACB có hệ thống công nghệ mạnh phục vụ làm hồ sơ và trình duyệt. Tra xoát thông tin trên hệ thống trước luôn nên việc thực hiện phê duyệt rất nhanh anh ạ. Theo em biết thì ít bank làm dc điều này.
Về công nghệ thì ACB ko mạnh lắm bác ạ. Phần CNTT của ACB nền tảng ko ngon lắm, việc thích nghi thay đổi chậm nên em đánh giá ko cao. Phần làm hồ sơ và trình duyệt online giờ các ngân hàng Cp đều áp dụng hết rồi

Em mệt quá ngủ không kịp mơ gì thì đã thấy gà gáy rồi anh :21:
Ệch cụ em rồi...đang hỏi thăm điềm báo...thì nhạc lại nổi lên bài Bùa Yêu...Bích Phương idol, em mê mẫn cô bé này...
Khó quá, lần này Thánh Chứng ra đề khó vãi linh hồn...hic

Không Yêu hay Yêu
Yêu hay Không Yêu
...
Hu hù hú
Hu hù hú

Trên Phố Dzum này, làm gì có ai biết cách soi vía Thánh Chứng...anh cứ tin ở em...51% là trúng.
Lâu rồi vẽ cái chart theo Mô hình Giầy Vớ...tự nhiên giờ có vẻ giống giống, về ý tưởng...hic...sợ vãi thần chưởng anh ợ.
Em đang liên tưởng đoạn này là anh Đuôi Gà ăn thịt anh Nhùn...và đồng bọn...
Đoạn cuối con đường, sẽ là anh Cờ ăn thịt Mợ Mèo & em...nghĩ thôi mà đã toát hết mồ hôi...hic
Ps: Mà tối qua anh không mơ thấy cái gì ạ?
Hai anh kia cùng một đội anh ợ. Ví dụ như quý này tôi cần số để làm việc abc thì ông boost hộ tôi ...etc :19:

Thị trường phải nói là quá khỏe, kiểu cứ bán là mất hàng. Thật ko tin vào mắt mình. Hoàn toàn mất phương hướng.
TT đến lúc này em nghĩ vẫn chỉ trên đà phục hồi, không khỏe đâu.
Hold hàng thì ngồi chờ đạt tạt gút, không nên mua đuổi hoặc bán cắt.
Còn 1 đợt review nữa, tránh Bcs ra hay hơn :1:

Về công nghệ thì ACB ko mạnh lắm bác ạ. Phần CNTT của ACB nền tảng ko ngon lắm, việc thích nghi thay đổi chậm nên em đánh giá ko cao. Phần làm hồ sơ và trình duyệt online giờ các ngân hàng Cp đều áp dụng hết rồi

Quả này chắc mời anh @bokhoktx nhờ @becks2367 tư vấn công nghệ nà

Hai anh kia cùng một đội anh ợ. Ví dụ như quý này tôi cần số để là việc abc thì ông boost hộ tôi ...etc :19:
Bình thường thì thế thôi...chứ lúc bị dồn vào cửa sinh tử...thì cái Animal Instinct nó trỗi dậy...thịt nhau ngay...em làm hoài...lạ j nữa?
Đó cũng là đoạn cuối con đường...Thể hiện sẽ khác nhau, không đồng lòng như cú drop lần này...cả hai đều onl và hô ... Mút mút...hihi

Không, con đường mình đi nó chông gai nên không chung đường được với ai Cào ạ.
Đấy, bản lĩnh của NDT phải là như vậy... Cũng như Tam Tạng đi thỉnh kinh ấy chị...vượt mọi chướng ngại vật...về đích...lượm kinh dzồi...mà vẫn bị con rùa nó cho chìm tàu...
Lúc ấy nhìn quanh mình, chả thấy 3 Ngộ đâu nữa...haha... Phim Tàu nó hay vẽ chuyện...làm méo mó sự thật!!!

Status
Not open for further replies.
Back