Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Em chỉ mong Bác Trọng chọn được người tài đức kế vị, rồng thì ko mong chỉ mong GDP vịt mỗi năm tăng 6% trong 20 năm thôi .:1178:
Nhìn dàn kế cận em chấm được mỗi bác VĐH.... bác này lên thì dân chứng mới hưởng lợi vì bác ấy quá hiểu về vai trò của ttck cho nền kt... các bác tại chức chuyên tu khác thì thấy người ta soạn bài cho nói thì cứ nói theo thoai :10:

Em chỉ mong Bác Trọng chọn được người tài đức kế vị, rồng thì ko mong chỉ mong GDP vịt mỗi năm tăng 6% trong 20 năm thôi .:1178:
Muốn xã hội tốt hơn, kinh tế phát triển thì mỗi người trong chúng ta đều phải cố gắng sống và làm những điều tử tế tử tế hơn. Không có con đường nào khác, càng không thể trông mong vào cá nhân ai.
Có vẻ như người Việt đã bắt đầu điểm xoay chiều rồi nhưng có vào trend tử tế hay không là nhiệm vụ của toàn dân thầy ợ :24::24::24:
Không thể có chuyện mình cơ hội, lọc lừa, dối trá mà mong xã hội tốt đẹp được.

Nhìn dàn kế cận em chấm được mỗi bác VĐH.... bác này lên thì dân chứng mới hưởng lợi vì bác ấy quá hiểu về vai trò của ttck cho nền kt... các bác tại chức chuyên tu khác thì thấy người ta soạn bài cho nói thì cứ nói theo thoai :10:
Bác nào thì cũng phải dẹp xong loạn 12 sứ quân đã. Dẹp xong khắc ổn :21:

30 năm đổi mới GDP 2.500 USD >> 40 năm 4.500, tung của 40 năm 10.000. so về khả năng còn thua xa về copy
Tôn Chỉ giờ chủn pà nó ồi, đừng có cải tiến rồi cải lùi như cái pộ giáo ục nữa. cứ thế mà giữ, như trồng cây 10 năm mới chặt chứ: cữ giáng giữ ls thấp, cải cách hành chính...để DNTN nó tự thăng tự diệt. thì 30 năm nữa có lúc sẽ trên 10%/năm
đừng làm trỏ khỉ như pộ áo ục nữa, hết 1 kỳ thi thành 2 ký, hết tổng hợp lại chiên ban... hiiiiiiii

Muốn xã hội tốt hơn, kinh tế phát triển thì mỗi người trong chúng ta đều phải cố gắng sống và làm những điều tử tế tử tế hơn. Không có con đường nào khác, càng không thể trông mong vào cá nhân ai.
Có vẻ như người Việt đã bắt đầu điểm xoay chiều rồi nhưng có vào trend tử tế hay không là nhiệm vụ của toàn dân thầy ợ :24::24::24:
Không thể có chuyện mình cơ hội, lọc lừa, dối trá mà mong xã hội tốt đẹp được.
Về mặt TA mà nói là đang side way tích lũy vùng đáy hở chị đại, up chén hay không phụ thuộc toàn dân à hay MMs :24:

TT hồi phục thì không thể thiếu bank được,con nào mạnh sẽ sớm bứt phá thôi.chúng ta hãy nhìn về phía trước,hãy quên ngày t5 đen tối tuần trước đi.nhìn bít và xoài máu quá

Status
Not open for further replies.
Back